CHÀO CÁC BÁC EM CÓ MỘT VẤN ĐỀ VỀ XE ISUZU CẦN CÁC BÁC GIÚP ĐỠ

quenloicu2
Bình luận: 23Lượt xem: 3,075

quenloicu2

Tài xế O-H
mình nghĩ nhớt qua nước ma bạn đã kiểm tra xương hàn và tubo rồi thì nó là vấn đề khó đấy. nhưng mình nghỉ chi có tubo hoạc xương hàn cò vấn đề thôi ban thử kiêm tra kỉ lại coi, chứ thổi roong mặt máy thì chưa hẳn và lai ban cung đã thay rồi con gì
tôi đã thay cả tubo lẫn xương hàn nhưng vẩn không được nen cho rã máy kiểm tra , giờ ráp vào thì thấy ổn nhưng lai bị dầu qua nhớt , xin các bác cho em ý kiến đi .
giờ thì bị dầu qua nhớt

thengan

Tài xế O-H
dầu nhớt sang nước, thổi gioăng mặt máy. anh đi phay lại mặt máy xem sao. trên mặt máy có một đường nhớt ngâm trong nước anh kiểm tra chưa? đổ đầy nước rồi thử dùng khí nén bơm vào đường dầu xem sao. bởi vì áp suất dầu nhớt cao hơn áp suất nhớt nên nó sẽ chảy sang nước ở chỗ mà nó bị ngâm trong nước thôi

quenloicu2

Tài xế O-H
dầu qua nhiều kg bác,máy sử dụng bơm gì vậy bác....................
xin lổi tất cả các bác , công việc cuối năm nhiều quá nên em k tham gia đầy đủ được kính mong các bác thông cảm , và em xin cảm ơn những lời quan tâm chia xẻ của các bác trong thời gian qua . vấn đề của em củng tạm ổn rồi , em cho bung hết máy kiểm tra hết giờ thấy củng ổn nhưng không biết bao lâu !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên