chế đèn khẩn cấp trên xe máy

B
Bình luận: 28Lượt xem: 6,738

tuong88

Tài xế O-H
ý mình là khi mình chận nút xi nhan vào thì nó sẽ tác dụng làm cho nó nhảy.còn thả ra thì nó bình thường ak.còn nất chế độ xi nhan thì k liên wan tới.cụ có ý j xin cho biết thêm với
[MERGETIME="1425563189"][/MERGETIME]

có chổ công tắt hơi khó bác ak.nếu chế thêm thì lộ ra ngoài xấu wa.xe jupiter fi bác ak
[MERGETIME="1425563362"][/MERGETIME]

có chổ công tắt hơi khó bác ak.nếu chế thêm thì lộ ra ngoài xấu wa.xe jupiter fi bác ak
_bác tính chế dùng cho cả lúc xe đỗ hay sao ma kỳ công vây.chế mà thêm công tắc thì còn bất tiên hơn dấu vào thăng nữa ấy chứ.còn bác mà có hoa tay thi chế vào tay nắm kiểu vặn ga tay trái xem thế nà
ý mình là khi mình chận nút xi nhan vào thì nó sẽ tác dụng làm cho nó nhảy.còn thả ra thì nó bình thường ak.còn nất chế độ xi nhan thì k liên wan tới.cụ có ý j xin cho biết thêm với
[MERGETIME="1425563189"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1425563362"][/MERGETIME]

chế thêm ở công tăc thì e bó tay bác ak e chưa tháo công tăc đó bao h nak. nhưng cu thư thao ra xem nó thế nào.chứ nhấn vào mình độ thêm tiếp điểm kg biêt có xơi đượce nó kg nak

DUNGBACAUTO

Tài xế O-H
theo cụ thì mình có thể chế thêm công tắc ấn như thế nào nhỉ.ý mình lắp chổ nào cho hợp và mua ở đâu ak.
Chế công tắc thì theo cách bác hanhthuy1990 hướng dẫn.
Vị trí lắp thì theo sở thích của bác.
Địa điểm mua bác ra cửa hàng phụ tùng xe máy.
Loại công tắc bác có thể mua loại công tắc pha, cos của con wave anpha, bác nhé.

tuong88

Tài xế O-H
Chế công tắc thì theo cách bác hanhthuy1990 hướng dẫn.
Vị trí lắp thì theo sở thích của bác.
Địa điểm mua bác ra cửa hàng phụ tùng xe máy.
Loại công tắc bác có thể mua loại công tắc pha, cos của con wave anpha, bác nhé.
_ý bác chủ là kg chế thêm công tắc mà độ vào cái chế độ tắt xi nhan của công tắc xi nhan đó bác

antrungan

Tài xế O-H
Nói chung chế thì đơn giản. Nhưng khoai ở chỗ nếu ko nắp thêm công tắc mà chế thêm tiếp điểm vào con công tắc nguyên bản là rất khó vì không gian nó rất hẹp( có thể chế đx nhưng ki biết bác có đủ tg tiền bạc và kiên nhẫn để chế ko thôi ) còn nếu dùng đèn domi hơi bất tiện vì phải dùng đến cả phanh. Nói chung là ý tưởng bác hay vì bác lấy từ con bóp phanh nháy tất cả xi nhan ra nhưng xe máy chả cần thiết bác ạ

truyenminh705

Tài xế O-H
cụ có thể làm theo cách cụ nguyen nghị hoặc đơn giản cụ làm cái role 6 chân và cái cog tắc ấn là dc. khi án công tắc thì chân L sẽ thông qua 2 dây đèn xi nhan 2 bên.
Cụ cho em hỏi riêng tí: cụ có sơ đồ chân của ECU của Honda G25A không, giúp em với (em có đăng chủ đề nhưng chưa thấy ai trả lời)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên