[Chia sẻ] CD đào tạo sữa chữa động cơ

phanminhnhat
Bình luận: 2Lượt xem: 7,009
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

phanminhnhat

Học việc

Ngôn ngữ: English
Dung lượng: 584MB

test

Tài xế O-H
Bài viết hửu ích thật là khó, số thành viên đủ 50 bài viết hửu ích không nhiều. Những thành viên gửi yêu cầu, đợi dài cả cổ nhưng chẳng thấy hồi âm. Theo mình nghĩ là những thành viên cố gắng đóng góp cho diễn đàn là ổn, mình xin ban điều hành và phamminhphat xem xét nhé.

phanminhnhat

Học việc
Bài viết hửu ích thật là khó, số thành viên đủ 50 bài viết hửu ích không nhiều. Những thành viên gửi yêu cầu, đợi dài cả cổ nhưng chẳng thấy hồi âm. Theo mình nghĩ là những thành viên cố gắng đóng góp cho diễn đàn là ổn, mình xin ban điều hành và phamminhphat xem xét nhé.
Nói thật với bác chứ nếu xét đúng 50 bài viết hữu ích thì trên diễn đàn em dám chắc không tới 50 trong số hơn 130.000 thành viên đạt yêu cầu đâu bác ạ. Em chỉ nhìn vào ý thức người post bài thôi, có nhưng thành viên mặc dù chỉ 20 bài thôi nhưng có ý thức xây dựng thì em sẵn sàng gửi, trước giờ vẫn vậy.
Có một số bác vào không cần đọc là bài đó viết gì mà chỉ vào để lại cái mail rồi đi, cho chủ topic muốn gửi thì gửi mà không gửi cũng chả sao:6: Theo bác em có cần phải gửi cho những người đó không ạ?
Như có những tài liệu chủ topic đã để link ngay trên bài viết rồi mà vẫn có một số bác vào chưa thèm đọc một dòng nào đã để lại mail xin tài liệu!!!:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên