Chia sẻ Link Download CD Team 21 (7 Đĩa)

khoadongluc
Bình luận: 105Lượt xem: 55,658

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Sau đây chúng tôi xin chia sẻ link download CD Team 21 Đây là bộ đĩa 7 phần do Toyota phát hành dưới giạng đĩa CD và xem trên trình duyệt WEB .trước đây chúng tôi đã có share 6 CD nhưng hâu hết link đã bị xóa nay chugn1 tôi xin chia sẻ lại 7 CD có cả phần cập nhật .

Hướng dẫn sử dụng Cd :
khi sử dụng buộc phải cài phần mềm SVG viewer 3.0 (EN) đã tích hợp sẵn trong file trên
Dùng trình duyệt IE để mở chương trình (không dùng các trình duyệt khác)
Các phần không mở được trong CD chính là các phần download Tại đây
Lưu ý ! sử dụng trình duyệt IE (internet explore) để tránh phát sinh lỗi

Link download
CD 1
:KỸ THUẬT VIÊN SƠ CẤP 361 MB
CD 2 : KỸ THUẬT VIÊN TRUNG CẤP 444 MB
CD 3 :
KỸ THUẬT VIÊN CAO CẤP 566 MB
CD 4
: KỸ THUẬT VIÊN CHẨN ĐOÁN ĐỘNG CƠ 465 MB
CD 5 :
kỸ THUẬT VIÊN CHẨN ĐOÁN GẦM 392MB
CD 6 : KỸ THUẬT VIÊN CHẨN ĐOÁN ĐIỆN 353 MB
CD 7 : TEAM 21 BẢN CẬP NHẬT 131 MB

Pass:

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Đây là bản chuẩn 7 CD vừa upload lại toàn bộ ! Và sẻ xóa hết các tài liệu và CD liên quan đến những CD lẻ của các thành viên khác post lên !

LongPro_TM

Tài xế O-H
1 tài liệu hay đó bác Đàm. thanks bác nhiều nhak. e cũng đang cần cái phần điện. Nhưng tiết thay vẫn chưa đủ điểm, kiểu này phải cày điểm thôi :D

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Cụ tham gia diễn đàn bao lâu mà ko hiểu ý nghĩa của việc để điểm sao. Tại sao cụ KDL lại để từng ấy điểm cụ phải hiểu chứ!

@thanhthe : Tôi giám thách đố ai đi đâu load được đủ bộ 7 cái đĩa này trừ khi tôi share ra . Đối với mấy người thiếu hiểu biết về nguồn tài liệu thì không nên tranh cãi cụ ạ !

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
ờ đúng vậy nhưng cụ để điểm vừa cho mấy thằng em dowload với em thì có 2 bản rồi. hôm qua dowload ở bkcar.net. hôm nay ở hui
Nói cho cụ biết ,bộ team này OH có và share đầu tiên.cụ có 2 bản chứ bao nhiêu bản cũng là đồ nhặt nhạnh hết.Đừng có ra vẻ rằng cụ đang vì người khác.Những thứ cụ đóng góp trên OH ngoài những Comment spam và những câu thắc mắc ngộ nghĩnh thì còn giá trị gì nữa.

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Không có ai trả lời à,

Bác nào định download thì chú ý nhé, chỉ có file sơ cấp 1 + trung cấp 2 là đọc được, còn 5 cd còn lại thì

CD 3 lỗi thiếu pdf - toàn text ko có hình
CD 4567 không có
Chào bác!
Mình đã tải về thử và kiểm tra thì file vẫn đầy đủ 7 đĩa nhé. Trong file tải về có 2 đường link tải khác nhau. Bác kiểm tra lại file text nha. Bác mới chỉ tải có một file thôi.
oto hui..jpg

situlenkinh

Tài xế O-H
Sau đây chúng tôi xin chia sẻ link download CD Team 21 Đây là bộ đĩa 7 phần do Toyota phát hành dưới giạng đĩa CD và xem trên trình duyệt WEB .trước đây chúng tôi đã có share 6 CD nhưng hâu hết link đã bị xóa nay chugn1 tôi xin chia sẻ lại 7 CD có cả phần cập nhật .

Hướng dẫn sử dụng Cd :
khi sử dụng buộc phải cài phần mềm SVG viewer 3.0 (EN) đã tích hợp sẵn trong file trên
Dùng trình duyệt IE để mở chương trình (không dùng các trình duyệt khác)
Các phần không mở được trong CD chính là các phần download Tại đây
Lưu ý ! sử dụng trình duyệt IE (internet explore) để tránh phát sinh lỗi

Link download
CD 1
:KỸ THUẬT VIÊN SƠ CẤP 361 MB
CD 2 : KỸ THUẬT VIÊN TRUNG CẤP 444 MB
CD 3 :
KỸ THUẬT VIÊN CAO CẤP 566 MB
CD 4
: KỸ THUẬT VIÊN CHẨN ĐOÁN ĐỘNG CƠ 465 MB
CD 5 :
kỸ THUẬT VIÊN CHẨN ĐOÁN GẦM 392MB
CD 6 : KỸ THUẬT VIÊN CHẨN ĐOÁN ĐIỆN 353 MB
CD 7 : TEAM 21 BẢN CẬP NHẬT 131 MB

phải cố gắng kiếm xèng thôi kkk

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên