Chúc Mừng Năm Mới 2013

L
Bình luận: 9Lượt xem: 2,758
Thưa toàn thể anh chị em!
Năm 2012 sắp trôi qua những thời khắc cuối cùng, một năm đầy sóng gió trong đời sống xã hội nhưng cũng là năm đánh dấu sự trưởng thành vượt bậc của diễn đàn O-H nói chung và diễn đàn xe máy công trình O-H nói riêng. Thay mặt cho Ban quản trị diễn đàn xe máy công trình O-H, tôi xin gửi lời chúc tới toàn thể anh chị em trên diễn đàn cùng gia đình sang năm mới 2013 mạnh khỏe, hạnh phúc và thành đạt! Chúc cho đại gia đình O-H đoàn kết, chung sức chung lòng vì một cộng đồng kỹ thuật ôtô, xe máy, máy công trình Việt nam phát triển. Mỗi người vì mọi người, mọi người vì một người. Hãy cùng nắm tay tiến bước trên con đường mà chúng ta đã chọn.
Chúc Mừng Năm Mới 2013!

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Thay mặt anh em ô tô OH nói chung ,anh em Thái Nguyên nói riêng.Xin gửi lời chúc tới các cụ XMCT và gia đình một năm mới thành công - sức khỏe - hạnh phúc và suôn sẻ trong công việc.
Gửi lời tri ân sâu sắc đến tất cả thành viên OTO-HUI.
Hy vọng trong năm tới anh em ta cùng đón nhận nhiều tin vui và có nhiều dịp gặp gỡ hơn để thắt chặt tình đoàn kết.

gamona

Tài xế O-H
Cảm ơn các bác! Chúc các bác và toàn thể anh em O-H năm mới sức khỏe, hạnh phúc và gặt hái nhiều thành công.

hyundai

Tài xế O-H
Thay mặt anh em sống xa quê hương em xin gửi lời chúc mừng ,chúc năm mới đến toàn thể anh em máy công trình đang lăn lội nơi rừng thiêng nước độc , đang mò mẫm trong các công trình không có cơ hội về ăn tết tây quây quần cùng gia đình .
Chúc năm mới 2013 thành công tốt đẹp về mọi mặt , sức khỏe dồi dào !

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê

Thân chào toàn thể anh em!!!
Những phút cuối cùng của năm 2012 sắp sửa trôi qua và chúng ta cùng nhau đón chào năm 2013 đang đến. Tôi xin thay mặt cho toàn thể anh em trong BQT kính chúc anh em O-H nói chung và XMCT nói riêng một năm mới nhiều điều mới tốt đẹp, luôn luôn vui khỏe và hạnh phúc.

3zoka

Tài xế O-H

Thân chào toàn thể anh em!!!
Những phút cuối cùng của năm 2012 sắp sửa trôi qua và chúng ta cùng nhau đón chào năm 2013 đang đến. Tôi xin thay mặt cho toàn thể anh em trong BQT kính chúc anh em O-H nói chung và XMCT nói riêng một năm mới nhiều điều mới tốt đẹp, luôn luôn vui khỏe và hạnh phúc.
Thường thì mỗi dịp Tết đến xuân về già trẻ gái trai lại nô nức kéo nhau đi rút quẻ đầu năm xem phúc phận của mình năm mới thể nào.Vậy em kính nhờ cụ Bói mát tay gieo cho anh em một quẻ thật "lung linh" "rực rỡ " lấy hên cho cả năm nhé..!!!

chxm

Tài xế O-H
kính các cụ một năm nhâm thìn vất vả, thành công xắp qua đi. mọi công dân VIỆT NAM đang cùng nhau đón xuân quý tỵ. tôi thành viên mới xắp được một tuổi. bi bô kính chúc toàn thể diễn đàn, cùng toàn thể gia đình mỗi thành viên trong diễn đàn một năm quý tỵ mạnh khỏe, thành công, hạnh phúc. mỗi thành viên nhiệt tình, đóng góp, cùng nhau chung sức xây dựng diễn đàn, phát huy mạnh mẽ, khẳng định tài trí người việt trên đỉnh cao vinh quang =d>=d>=d>

automotive5490

Tài xế O-H
chúc đại gia đình otohui ngày càng phát triển vững mạnh
chúc các tân kỹ sư như tụi em có công việc đúng chuyên ngành động lực của mình
chúc các mod & BQT 1 năm mới thành công hạnh phúc , gặp nhiều may mắn trong công việc và trong cuộc sống nhé

HAPPY NEW YEAR 2013 ^^

thaianh

Tài xế O-H
Chúc ngôi nhà O-H ngày một phát triển ,
Chúc anh em trong nghàng máy công trình rồi dào sức khỏe, giỏi kiến thức đóng góp cho ngàn máy công trình ngày một phát trển.
CHÚC mod cùng B Q T mạnh khỏe nhiệt tình để dìu dắt đàn em,

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên