BQT Chúc mừng năm mới Giáp Ngọ 2014

khoadongluc
Bình luận: 49Lượt xem: 4,979

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên

Kính thưa toàn thể anh em O-H!

Chỉ còn ít ngày nữa thôi thời khắc chuyển giao năm mới sẽ tới. Năm cũ Quý Tỵ sẽ nhường chỗ cho chú Ngựa thành Troia, hứa hẹn sẽ gặp rất nhiều điều may mắn và thành công đang chờ đợi, bởi chú ngựa luôn tượng trưng cho sự nhanh nhạy, mạnh mẽ và may mắn sẵn sàng phi nước kiệu để kịp chuyển mình vượt lên khó khăn.

Trong thời khắc chuyển giao và chào đón năm mới Giáp Ngọ xin thay mặt cho BQT diễn đàn xin gửi lời chúc tết Nguyên Đán đến toàn thể những người anh em, những người bạn và toàn bộ thân quyến gia đình bước sang một năm mới sức khoẻ dồi dào, hạnh phúc ngập tràn, an khang thịnh vượng.

-------------------------------------------------

Xuân này không nát như xuân qua

Công việc vào ra ngập xưởng nhà

Đón mừng chú ngựa phi nước đại

Anh em ô hát rộn ràng vui !

TM BQT
Khoadongluc

NgocDuy979

Tài xế O-H
Nhân dịp Năm Mới Em xin chúc toàn thể đại gia đình oto hui 1 năm mơi thật nhiều việc. Mạnh khỏe, Hạnh Phúc, Và đặc biệt gặp con xe nào làm nhanh con đó! Kiếm thật nhiều tiền .

minhduc1208

Tài xế O-H
Năm cũ sắp qua năm mới sắp tới cho mình gửi lời chúc tết tới tất cả những người anh em OH và gia đình có 1 năm mới mạnh khỏe an khang thịnh vượng vạn sự như ý.chúc các anh em OH năm nay sẽ nhiều việc hơn năm cũ để chúng ta có cái rực rỡ mới

Phạm Vỵ

Tài xế O-H
Chúc Mừng Năm Mới Diễn Đàn O-H
Anh em O-H Bắc - Trung - Nam
Quý Tỵ chung tay xây Diễn Đàn
Tổ chức, chuyên môn đều phát triển
Tuy còn sóng gió với gian nan.
x x
x
Giáp Ngọ năm nay ta chúc nhau
Tư duy đổi mới theo chiều sâu
Xây dựng Diễn Đàn lên tầm mới
Năm Ngựa phát triển thật là mau.
x x
x
Cung chúc Tân Xuân các thành viên
Từ Bắc - Trung - Nam tới mọi miền
Sức khỏe - An khang - và thịnh vượng
Một năm chiến đấu thu bội tiền.

hoangkhoa

Tài xế O-H
Cung chúc tân niên. Vạn sự bình yên. Hạnh phúc vô biên. Vui vẻ triền miên. Kiếm được nhiều tiền. Sung sướng như tiên.
chúc toàn thể đại gia đình O-H một năm mới an khang thịnh vượng.

Duyleauto

Tài xế O-H
Chúc tất cả anh em có một năm mới đầy ấm cùng, may mắn và thành công. Anh em đón tết cùng gia đình vui vẻ và an toàn nhé.

manh_classic

Tài xế O-H
thu qua đông tới xuân về
lòng người háo hức đón mùa xuân sang
và rồi ngựa F hí vang
cầu cho O-H ngày càng tiến xa.

chúc các cụ năm mới an khang thịnh vượng!

VIU

Tài xế O-H
Chúc các cụ và toàn thể gia đình thân quyến sang năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc làm ăn phát đạt tiền vào như nước sông đà tiên ra tý tách như cà phê phin.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên