Chúc mừng sinh nhật cụ gie-rach

khoadongluc
Bình luận: 42Lượt xem: 3,719

phanvankhanh

Tài xế O-H
Kính cụ !
Ngày ấy mới đây thôi, thấm thoát nhà cụ đã bước sang mùa xuân thứ 41 (nếu mụ nữa thì là 42). Ngày cụ tham gia vào Ô HÁT Lúc đó làng máy công trình trên Ô HÁT lúc bấy giờ còn hoang sơ . Được gặp cụ vào dịp offline tại Tam Trinh năm 2011 được hưởng cái khí khái rất "cẩu" của cụ làm anh em thực sự rất quý trọng.

Sau bao năm cống hiến cho đảng nhà nước, rồi đến xã hội và đến nay diễn đàn O-H cũng đã không ít lần được hưởng những sự đóng góp to lớn về cả vật chất, lẫn tinh thần mà cụ dành cho.

Diễn đàn xe máy công trình O-H ghi nhận công lao "khai phá" của cụ. Diễn đàn O-H ghi nhận toàn bộ sự cố gắng và trân trọng tất cả những đóng góp của cụ. Nhân dịp sinh nhật cụ ngày 25/07/2015 Thay mặt ban điều hành diễn đàn kính chúc cụ thêm tuối mới sức khỏe thật tốt , Gia đình hạnh phúc , công việc dồi dào và có thật nhiều "sản phẩm chế độ" phục vụ xã hội. Và hãy nhớ lời cụ nói với anh em Ô HÁT vào ngày 19/05/2013 " Ô HÁT là một cô gái đẹp..." ! Chúc cụ trọn đời này bên người đẹp ấy.

Anh em cách trở địa lý xin gửi nhau một vài tấm bánh kính cụ ~!

HÁP BI BỚT ĐÂY CỤ NHÉ

View attachment 33791

View attachment 33792
Chúc cụ thêm tuổi mới.

phucdaihai

Tài xế O-H
món quà quá đỉnh

KiuKiu

Tài xế O-H
Giờ em mới biết, các cụ có nhiều loại bánh độc quá vại :3accidentvoitureLAIXEOTOHUIDANDAUOTOHUILATLEOOTOHUIVI VU OTOHUIDU HI OTOHUINT002:biker:

hunghanam

Tài xế O-H
Thui thì các bác ấy chúc cụ giẻ hết rùi em ko có gì nhiều em chúc cụ mạnh khoẻ hp và luôn vui tươi với nghề oto nhéimage.jpg

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên