Có nên Thành lập trung tâm sửa chữa mang thương hiẹu OH tại Hà Nội

phalaidat
Bình luận: 38Lượt xem: 3,321

hungem

Tài xế O-H
- Chúc mừng bạn nhé,vạn sự khởi đầu nan,mình rất thích những cá tính như bạn,giám nghĩ giám làm,cố lên bạn nhé,chúc bạn mọi điều đươc thuận bườm xuôi gió

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Làm gì cũng khó. Cái khó là có đủ ý chí để làm hay không? Cách đây 10 năm cụ làm được việc này thì đã không có O-H . Vỹ mô nhưng nó là thực tế.
- Kể cả làm được, thì OH vẫn được khai sinh bình thường. Vì nó chẳng liên quan đến nhau
- Ý chí đủ không thì cũng khó nói
- Để thành công thì nó còn nhiều yếu tố khác nữa. Không thể giải quyết chỉ với ý chí được

phalaidat

Tài xế O-H
Cảm ơn tất cả các cụ đã động viên ,em đang chuẩn bị nhập thiết bị và khâu biển hiệu

luyen_hybrid

Tài xế O-H
Vạn sự khởi đầu nan, nhưng em ngĩ bằng nghị lực,ý trí, quyết tâm, đúng phương pháp, cộng thêm một chút tài trí và sự ủng hộ của mọi người em nghĩ chắc chắn anh sẽ thành công. Cố lên anh nhé, Luôn có anh em O-H ủng hộ anh.

phaocoi

Tài xế O-H
Bác nhập đồ gì liên quan đến kiểm tra chuẩn đoán với kt đc để e giúp một tay giá hạt rẻ ! Nhập hộ giao lưu cafe cà pháo nhé!

nguoidangthuong

Tài xế O-H
Một thành phố xanh tươi thường gắn liền với tuổi trẻ và sự nhiệt huyết ,trên con đường 39 giáp quốc lộ 1A ,Gần đường 5B sát cầu Thanh trì Hà Nội .cũng cách ecopark không xa là chỗ con dân OH muốn đặt điểm dừng chân , một vùng đất có những trái ổi đặc sản Đông Dư ngon "như con gái "với chiều dài 20m rộng 12 m em hi vọng đây sẽ là nơi mời trà các cụ.
Cảm ơn các cụ đã động viên ,với lòng quyết tâm , tình yêu và dòng máu kỹ thuật vẫn chảy những con người OH. em cũng hi vọng nó sẽ là nền tảng cho những bước tiến tiếp theo. dẫu biết phía trước còn rất nhiều khó khăn mong các cụ góp ý.

View attachment 33726

View attachment 33727

View attachment 33728

View attachment 33729

View attachment 33730

View attachment 33731

View attachment 33732

View attachment 33733
Tuyệt quá, tên trung tâm là gì vậy bác? Từ ý tưởng đến thực tế quả là mau lẹ, e nghĩ có hiệu quả đấy chứ? Vừa tạo cơ hội anh em ai có nhu cầu được thực tập, học việc, vừa là điểm giao lưu anh em O-H. Bước đầu thành công rồi nhưng khi nào garage bắt đầu hoạt động vậy bác, cho e xin một chân

ducgiang8511

Tài xế O-H
Tuyệt quá, tên trung tâm là gì vậy bác? Từ ý tưởng đến thực tế quả là mau lẹ, e nghĩ có hiệu quả đấy chứ? Vừa tạo cơ hội anh em ai có nhu cầu được thực tập, học việc, vừa là điểm giao lưu anh em O-H. Bước đầu thành công rồi nhưng khi nào garage bắt đầu hoạt động vậy bác, cho e xin một chân
GARA bắt đầu làm việc từ 15/9 rồi bác ạ

4wheelspin

Tài xế O-H
Chắc nhiều cụ ở đây đã từng nghe đến nhượng quyền thương hiệu, nói nôm na là nó copy một mô hình kinh doanh đã thành công và bán cho người mới vào nghề, người khởi nghiệp chỉ cần có một số vốn tối thiểu, còn kinh nghiệm, nguồn hàng nhập, đào tạo, bố trí nhà xưởng... đều được chuyển giao theo gói, với sự giúp đỡ của anh em O-H và quyết tâm của cụ, nếu cụ thành công hãy chuyển nhượng mô hình vừa "ích O-H, lợi bản thân" phải ko các cụ?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chắc nhiều cụ ở đây đã từng nghe đến nhượng quyền thương hiệu, nói nôm na là nó copy một mô hình kinh doanh đã thành công và bán cho người mới vào nghề, người khởi nghiệp chỉ cần có một số vốn tối thiểu, còn kinh nghiệm, nguồn hàng nhập, đào tạo, bố trí nhà xưởng... đều được chuyển giao theo gói, với sự giúp đỡ của anh em O-H và quyết tâm của cụ, nếu cụ thành công hãy chuyển nhượng mô hình vừa "ích O-H, lợi bản thân" phải ko các cụ?
Bác có tầm nhìn xa đấy. Nhưng vấn đề định giá mới khó, bác nhỉ. Đặc biệt là nghề kinh doanh dịch vụ ô tô, thì chắc đây là lần đầu tiên

quanskylove

Tài xế O-H
cũng gần nhà e quá bác hihi. hôm nào e mời bác chầu cafe giao lưu được không ạ. em mới vào nghệ bác à. có gì khó khăn em vẫn mong được bác chỉ giáo giúp ạ .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên