Có những cách nào để cắt khí xả xe Howo CNHTC?

Adonis17
Bình luận: 18Lượt xem: 2,790

Liwanshan

Tài xế O-H
Các bác cho em hỏi chút về dòng Sinotruck này có cách nào để cắt khí xả, cắt Urea được không ạ?(Ngoài dùng Ktag vs kess ra ạ) Em đang nghiên cứu về vấn đề này , rất cần các anh em giúp ạ. Em xin cảm ơn
Cái này nó phải có phần mềm can thiệp máy tính bác ạ.mà phần mềm này thì chắc chắn là toàn tiếng tàu rồi

tienckdl1bkhn

Tài xế O-H
muốn biết cắt thế nào xin hẳn vào công ty phân phối và lắp ráp, sản xuất của nó. khi có vấn đề về khí thải cần cắt khí xả thì bạn sẽ biết làm thế nào.

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
muốn biết cắt thế nào xin hẳn vào công ty phân phối và lắp ráp, sản xuất của nó. khi có vấn đề về khí thải cần cắt khí xả thì bạn sẽ biết làm thế nào.
Nếu vậy phải đầu tư nhiều thời gian để cài cắm như 1 thám tử, 1 năm hoặc lâu hơn nữa, mà biết rồi ra vẫn phải mua tool mới làm được,

tienckdl1bkhn

Tài xế O-H
Nếu vậy phải đầu tư nhiều thời gian để cài cắm như 1 thám tử, 1 năm hoặc lâu hơn nữa, mà biết rồi ra vẫn phải mua tool mới làm được,
Em góp ý vui vui thôi. Chứ mấy bác bán tool. Mấy bác ấy cởi mở lắm. Có tiền mua tool là mua được cách làm. Cứ phải đầu tư tiền bạc và thời gian thì đầu óc sẽ mở mang. chứ trông chờ vào đồ free thì lâu lắm. Trước em cũng thích đồ miễn phí lắm. mà giờ muốn biết cứ tìm chỗ bỏ tiền cho nhanh, tiết kiệm thời gian, để thời gian ấy mà làm việc khác.

NguyenNgocHa1976

Tài xế O-H
À cắt urea này phải có phần mềm nữa bạn. Hôm trước mình cũng tìm cách cắt mà không được. Con này động cơ trên cả Euro4. khi hết urea là công suất động cơ chỉ còn 30% thôi bạn.

NguyenNgocHa1976

Tài xế O-H
Các bạn cho mình hỏi tí xíu. Có tài liệu nói rằng mạch khởi động động cơ được dấu với rờ le khởi động để làm giảm thiểu tác động của sự sụt áp là gì không vậy? Mình không hiểu gì về ý nghĩa của câu này.Cảm ơn các bạn.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các bạn cho mình hỏi tí xíu. Có tài liệu nói rằng mạch khởi động động cơ được dấu với rờ le khởi động để làm giảm thiểu tác động của sự sụt áp là gì không vậy? Mình không hiểu gì về ý nghĩa của câu này.Cảm ơn các bạn.
Còn tôi thì không hiểu được câu nói của bác. Bác có thể nói rõ được không ạ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên