Công nghệ kỹ thuật ô tô ???

EdgarTruong
Bình luận: 1Lượt xem: 1,070

EdgarTruong

Tài xế O-H
Xin kính chào các Bác, chả là em sa chân lỡ bước mới vào trường Đại học xx( không tiện nói tên ạ) ở Hà Nội. học chuyên ngành công nghệ kỹ thuật ô tô. thực ra em học cũng chẳng biết là mình học sau này ra làm bên mảng gì nữa: Làm Thầy ư? hay Làm Thợ?... chả là cũng cái nguyên nhân xuất phát từ cơ cấu nền ô tô nước mình chỉ mới phát triển đến mức lắp ráp và phân phối ( ngoại trừ mỗi Thaco) Vậy, có nên học đại học làm gì khi? trong khi đại học ra trường rồi cũng như là các bác học cao đẳng, trung cấp nghề.
Thật sự Có rất nhiều sự lựa chọn..
Các bác có ý kiến góp ý cho em với ạ? (tâm sự sinh viên năm cuối)

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Xin kính chào các Bác, chả là em sa chân lỡ bước mới vào trường Đại học xx( không tiện nói tên ạ) ở Hà Nội. học chuyên ngành công nghệ kỹ thuật ô tô. thực ra em học cũng chẳng biết là mình học sau này ra làm bên mảng gì nữa: Làm Thầy ư? hay Làm Thợ?... chả là cũng cái nguyên nhân xuất phát từ cơ cấu nền ô tô nước mình chỉ mới phát triển đến mức lắp ráp và phân phối ( ngoại trừ mỗi Thaco) Vậy, có nên học đại học làm gì khi? trong khi đại học ra trường rồi cũng như là các bác học cao đẳng, trung cấp nghề.
Thật sự Có rất nhiều sự lựa chọn..
Các bác có ý kiến góp ý cho em với ạ? (tâm sự sinh viên năm cuối)
Điều quan trọng là bác muốn biến thành thằng nào? hoặc muốn làm giống thằng nào?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên