corola atits chạy lâu điều hòa ko lạnh

ngocthanh27
Bình luận: 3Lượt xem: 586

ngocthanh27

Tài xế O-H
Nay em làm điều hòa con corola atits đời 2003 lúc chưa nổ máy dùng đồng hồ do áp bên cao áp la 150 ben thấp áp là 80 nhung khi nổ máy bật điều hòa bên thấp áp chỉ tụt xuống 70 ga lên hơn 1000 thì mát lạnh đồng thời bên thấp áp cũng tụt xuống tùy theo mức độ ga nhiều hay ít. Nhung di trời dâm thì mát mà cứ nắng thì ko mát tý nào em đã thay pin lọc và súc rửa đàn nóng nhưng ko hết bệnh

trainghe87@

Tài xế O-H
Nay em làm điều hòa con corola atits đời 2003 lúc chưa nổ máy dùng đồng hồ do áp bên cao áp la 150 ben thấp áp là 80 nhung khi nổ máy bật điều hòa bên thấp áp chỉ tụt xuống 70 ga lên hơn 1000 thì mát lạnh đồng thời bên thấp áp cũng tụt xuống tùy theo mức độ ga nhiều hay ít. Nhung di trời dâm thì mát mà cứ nắng thì ko mát tý nào em đã thay pin lọc và súc rửa đàn nóng nhưng ko hết bệnh
bác xem lại quạt giải nhiệt xem nha.nếu dùng ga trung quốc thì nên lấy ga xịn hơn làm cho nó dễ

ngocthanh27

Tài xế O-H
Nay em quyết định thay lốc các cụ a thay loc bãi hơn trieu chay thoải mái trời nắng vẫn mát lạnh a dòng lốc xăng tích này hoi yếu một tý là chạy nâu ko mát mà phải ga to moi mát làm ae cứ tiếc ko thay

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên