Corolla atist 2009 kêu khi đánh lái

nguyendzzung
Bình luận: 18Lượt xem: 1,490

bungati2012

Tài xế O-H
Ðề: Corolla atist 2009 kêu khi đánh lái

ồn là như nào nhỉ em chưa hình dung ra tiếng ấy
thường thường thì đánh 1 bên mà kêu thì chủ yếu do láp ngoài thui

Huyndai Getz1.1

Tài xế O-H

Cụ nổ máy lên, đánh lái nguội xem có kêu không, nếu không kêu thì tính từ rotuyn lái trong ngược về vô lăng là ok rồi cụ ạ. Giờ chỉ còn rotuyn lái ngoài, hoặc láp...(nói chung các khớp) cụ ạ. Chúc cụ chữa nhanh lành bệnh cho em nó

hathele

Tài xế O-H

Theo ngu ý của em cụ cho xe vào cầu nâng kích xe lên kiểm tra lại rô tuyn lái, rô tuyn trụ đứng, xem thế nào trước em có làm em kia morning bị chết rô tuyn lái cũng bị hiện tượng như của cụ, và cụ kiểm tra lại cả bi bát bèo nhé.

MyPower

Tài xế O-H

Cụ này chẳng nói thước kêu như thế nào nhỉ. Tiếc là xe hết bảo hành rồi. Bệnh này em nghe quen quen. Nhưng trong em toàn thay bảo hành chưa sửa lần nào. Không biết thằng này ở ngoài có làm đại tu được k? Thay thước xịn khoảng 20 củ.

nguyendzzung

Tài xế O-H

Tiếng kêu của nó như tiếng ồn của bi moay o nhưng ko phải của moay o mình tháo thoocws vệ sinh kiểm tra rồi nhưng chưa khám ược gì thêm,mấy quả rootuyn ko vấn dè gì

Huyndai Getz1.1

Tài xế O-H

Xong thước lái chưa cụ chủ thớt?tiếng kêu dạng có chu kỳ như vậy chỉ có bi hoặc roto bơm thôi Cụ ạ. Cụ kích lên, nổ máy, đánh lái kiểm tra kỹ xem kêu vị trí nào nhé. Em đoán khả năng bi láp trong

thangcodientub

Tài xế O-H

Bác miêu tả khó quá, kêo như bi moay ơ có nghĩa là ù ù..hay sao? Vậy có chăng chính là bi moay ơ đấy Bác a. Bác kiểm tra thêm các góc đặt bánh xe nhé. Bệnh này mà miêu tả đúng thì các cao thủ tren HUI xử lý được ngay đấy ạ.

nguyendzzung

Tài xế O-H

Thank you! mình sử lý thước đỡ kêu rồi nhưng chủ xe ko có tieenff thay mới nên đi tạm.Giờ kiếm tiền khó quá các cụ àh=p~=p~=p~=p~=p~=p~=p~=p~=p~=p~

AutoDalat

Tài xế O-H

Bác kiểm tra cao su thanh giằng, chụp bụi láp xem có rách làm bẩn láp không,kiểm tra luôn bạc đạn. Ngu kiến của em các bác chém nhẹ tay

nguyendzzung

Tài xế O-H

Minh làm lại hai bạc đầu thuoiwcs vệ sinh lắp vô thui. Định gạ thay thước nhưng chủ xe nói sắp bán xe nên thôi!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên