cụ nào sửa hộ cháu máy kobelco75-3 máy ở sơn la

tuanvp
Bình luận: 28Lượt xem: 1,879

tuanvp

Tài xế O-H
Con xe này sài hộp điện điều khiển ECU phải không ? , nó bị bệnh gì mà Bác cần chạy lại điện. Tất cả lỗi báo lên màn hình điều khiển.
nó ko lên màn hình bác à hum trước bị tụt cần tại mạt sắt ra ở pittông kẹt ngăn kéo

tomo

Tài xế O-H
Vậy bác không phải chạy lại điện, vì hệ thống điện không bị lỗi gì cả, nó rất phức tạp chứ không đơn giản đâu, chỉ cần hỏng 1 cảm biến nó đã hoạt động không hiệu quả rồi. Tốt hết Bác tháo hết Cụm ngăn kéo và các bộ phận công tác vệ sinh sạch, thay mới lọc và dầu thủy lực, tìm hiểu tại sao hỏng piston để khắc phục sửa chữa

đề nghị cụ tomo thay cái avatar đi .nhìn vào cái avatar đã biết là cụ thiếu tôn trọng các thành viên rồi

tuanvp

Tài xế O-H
Vậy bác không phải chạy lại điện, vì hệ thống điện không bị lỗi gì cả, nó rất phức tạp chứ không đơn giản đâu, chỉ cần hỏng 1 cảm biến nó đã hoạt động không hiệu quả rồi. Tốt hết Bác tháo hết Cụm ngăn kéo và các bộ phận công tác vệ sinh sạch, thay mới lọc và dầu thủy lực, tìm hiểu tại sao hỏng piston để khắc phục sửa chữa

bị đề ốc ở pittong bắc à

zezo123

Tài xế O-H
Ốc piston có khóa chặn mà bị tuột là lỗi lắp ráp rồi. truy tìm thủ phạm
thủ phạm tận bên nhật cơ cụ ạ. em xin tiết lộ cái này không biết có nên không, và có đúng không vì thường tất cả các máy xúc ( hàng dùng rồi ) thường phải sửa chữa trước khi hải quan cho xuất khỏi nước họ. các máy còn tồn lại thường là các máy bị lỗi nào đó mà chủ máy ban đầu hoặc bãi bên nước đó không sửa chữa.

nguyentam1234

Tài xế O-H
Nếu cụ muốn làm cụ cú alo 0962299558 0946299588 e cũng ko giám ti toe trên diễn đàn nhung nếu đk cụ tin tuỏng thì cụ cú alo e làm điện thuỷ lục ỏ gia lâm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên