Cửa nóc x3

P
Bình luận: 5Lượt xem: 1,202

paramena_4s

Tài xế O-H
Chào các cụ,chỗ em đang làm 1em x3 bị kẹt cửa nóc,em đã tháo ra làm lại phần cơ ok rồi,mừng quá tưởng đúng bệnh,khi lắp motơ vào thì chỉ chạy được 1đoạn lại ngắt,không có điểm dừng,em kt không thấy có cảm biến bên ngoài,chỉ có 2con môtơ,em tháo motơ thì nó có cảm biến ơ trong,em nghĩ là hộp đk sẽ tính toán vòng quay của moto roi ngắt điện.các cụ cho em hỏi là mình làm lại phần cơ có phải đặt lại chế độ auto không,và có đặt bằng máy hay bằng tay ạ,em nó đời 2004 ạ

vanthaocdl1

Tài xế O-H
Em sợ nó vẫn bị kẹt phần cơ mà bác đã làm, bác thử lấy tay dữ công tắc rồi đẩy lên hết tầm và đẩy xuống hết tầm xem có được không.

paramena_4s

Tài xế O-H
Em tháo motơ ra rồi em kéo cơ thì nó chạy nhẹ nhàng rồi,chắc chắn không phải là phần cơ nữa,jìơ e chỉ nghĩ là phần điện,em cũng không biết reset bằng tay hay bằng máy

paramena_4s

Tài xế O-H
Chào các cụ,sau nhiều ngày nâng lên ha xuống mãi mới phát hiên ra bệnh,em nó bị kẹt cơ rồi mấy bác làm nội thất tháo ra khi lắp vào bị sai nên cứ chạy vài lươt lại bị.em tháo ra lắp lại như cũ rồi cho chạy mấy lần thế la ngon,em nghĩ khi đó hộp hiểu được là không bị kẹt nữa lên nó lại có chức năng auto,chúc các cụ suc khoẻ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên