Danh sách thành viên bị tước bằng lái trên O-H ngày 11/10/2011

A
Bình luận: 206Lượt xem: 21,488
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

anhbinhpro

O-H Daklak
Quyết định cấm thành viên cuongtran1982 ,7 ngày vì đã vi phạm điều khoản OH

Aston_martin

Thành Viên Cống Hiến
quyết định cấm 7 ngày và xóa hết bài viết của thành viên ckc6691
Lý do: bài Viết không có dấu, Spam nhằm mục đích đủ số lượng bài viết !

Aston_martin

Thành Viên Cống Hiến
Quyết định cấm vĩnh viễn với thành viên lovelesskta là thành viên mới gia nhập không có ý thức xây dựng diễn đàn
nói những lời không có văn hóa.

Aston_martin

Thành Viên Cống Hiến
Cấm 7 ngày và xóa hết bài viết của thành viên : hindu
lý do: Post bài thiếu trách nhiệm

bài này đã post và hindu copy không hết nên link không download đươc

Người share link đó là : Dien44

B

bao45th1

Khách
Kính Thưa BQT oto-hui! Thật lòng em cũng không biết em bị sao mà lại cảnh cáo! Nếu được xin các anh chỉ dẫn để em khỏi vi phạm trừ điểm oan uổn lắm các anh à. Cám ơn các anh. Rất trân trọng

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Kính Thưa BQT oto-hui! Thật lòng em cũng không biết em bị sao mà lại cảnh cáo! Nếu được xin các anh chỉ dẫn để em khỏi vi phạm trừ điểm oan uổn lắm các anh à. Cám ơn các anh. Rất trân trọng
Đưa 1 bài viết , tài liêu lên nên giới thiệu về tài liệu hoặc hình ảnh để anh em dể phân biệt. Các modull sửa chữa của bạn đã được diễn đàn đưa lên từ trước . bẠN NÊN SỬ DỤNG BỘ MÁY TÌM KIẾM CỦA DIỄN ĐÀN HOẶC ĐƯA NGUYÊN CỤM TÀI LIỆU LÊN .Xin đừng xé nhỏ tài liệu ra
trân trọng cảm ơn!

B

bao45th1

Khách
Cám ơn anh! em rất muốn đưa hình ảnh cũng như mục lục, nhưng hôm qua em vào phần của các anh chỉ để làm thì bị trừ và phạt nên em sợ bị phạt phải đưa từng bài lên. Nếu anh có thể chỉ dẫn cụ thể cho em nha! Xin đa tạ và biết ơn.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Cảnh cáo và baned , xóa toàn bộ link bài viết của thành viên : bao45th1 vì lý do :
+Cố tình giàn trải bài viết trên diễn đàn
+ Đã xóa toàn bộ link download tài liệu sau khi đưa lên!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên