đề tài nâng hạ kính chống kẹt cửa khi gặp vật cản trên ô tô

P
Bình luận: 9Lượt xem: 2,489

phandinhthin

Tài xế O-H
chào các bác, các bác cho e hỏi là đối với ô tô mình, đối với motor trong hệ thống nâng hạ kính thì có con cảm biến nào cảm biến được tốc độ lên kính mà khi nó gặp cản dì đó thì nó sẽ tác động vào motor làm motor quay ngược lại không ak. e đang nghiê cứu đề tài nâng hạ kính chống kẹt cửa khi gặp vật cản, các bác có biến con cảm biến này hay là motor có chứa con cảm biến này thì chỉ giúp e vs ak (loại mô hình này xuất hiện trên một số xe đời mới hiện nay ak), em cảm ơn!

thaoden

Tài xế O-H
chào các bác, các bác cho e hỏi là đối với ô tô mình, đối với motor trong hệ thống nâng hạ kính thì có con cảm biến nào cảm biến được tốc độ lên kính mà khi nó gặp cản dì đó thì nó sẽ tác động vào motor làm motor quay ngược lại không ak. e đang nghiê cứu đề tài nâng hạ kính chống kẹt cửa khi gặp vật cản, các bác có biến con cảm biến này hay là motor có chứa con cảm biến này thì chỉ giúp e vs ak (loại mô hình này xuất hiện trên một số xe đời mới hiện nay ak), em cảm ơn!
kiểm soát dòng điện sẽ biết dc bị cản hay ko! ht đó đâu có dùng cảm biến

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Có xe nó đo tốc độ, có xe không đo bác ạ. Bác mua về mà xem, vài trăm nghìn thôi mà, nếu không thì ta hỏi thày giáo là đỡ tốn kém nhất

NgocDiep

Tài xế O-H
Thông thường bên trong Moto nâng hạ kính có công tắc hạn chế và cảm biến tốc độ . Nó nhận biết dựa trên sự thay đổi chiều dài của sóng tín hiệu

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Thông thường bên trong Moto nâng hạ kính có công tắc hạn chế và cảm biến tốc độ . Nó nhận biết dựa trên sự thay đổi chiều dài của sóng tín hiệu
Bác có thể cho tôi biết, loại xe nào sử dụng công tắc này ở các cửa chính (không tính cửa hậu) không ạ? Tôi tháo nhiều, mổ tung cũng nhiều, nhưng chưa nhìn thấy công tắc hạn chế bao giờ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên