Demag AC1600

P
Bình luận: 3Lượt xem: 979

phanlongvr

Tài xế O-H
Demag AC1600 500 T

Cần trục bánh lốp lớn nhất Việt Nam , hiện nay đang ở Dung Quất

Mr.Pono

Pờ Nờ
Demag AC1600 500 T

Cần trục bánh lốp lớn nhất Việt Nam , hiện nay đang ở Dung Quất

Bẩm cụ ạ!!!

Cụ nên đọc thêm cái Quy chế đặt điểm này: http://www.oto-hui.com/diendan/f2/quy-che-dat-diem-va-cach-tim-diem-tren-dien-dan-o-h-168440.html

2 bài của cụ sáng nay có thể tìm trên google mà, cụ đặt điểm thế thì chết bà con nhà mềnh luôn ợ

Mấy bài 500 điểm trở lên phải là hàng thật độc cơ ạ, như Workshop manual ấy, cụ có thì quăng cho anh em xem ạ.

phanlongvr

Tài xế O-H
Thực ra tôi đang cần điểm để tìm tài li ệu cho 2 con ủi : D31P-18 và D41p-3 . Định doawload trên ấy nhưng không đủ điểm, T ôi có nhiều tài liệu khi nào rảnh tôi sẽ gửi lên .

Mr.Pono

Pờ Nờ
Thực ra tôi đang cần điểm để tìm tài li ệu cho 2 con ủi : D31P-18 và D41p-3 . Định doawload trên ấy nhưng không đủ điểm, T ôi có nhiều tài liệu khi nào rảnh tôi sẽ gửi lên .

Vâng, em xin thông tin cho cụ biết thêm ạ

Tin nhắn của em cụ đọc trước đi nhé.

2 tài liệu trên em sẽ tặng cụ. (chờ tôi một chút nhé)

Trên diễn đàn này, không phải chỉ đặt điểm cao để có điểm download cụ ạ. Cụ chỉ được số điểm rất ít để download tài liệu khác từ việc đặt điểm cao trong các bài viết của mình. Nhưng với kinh nghiệm làm nghề mà đưa ra chia sẻ, cụ có thể nhận điểm tặng cả chục ngàn từ BQT chúng tôi. Hãy tham gia nhiệt tình cụ nhé

Hi vọng cụ sẽ có nhiều đóng góp cho diễn đàn chứ không chỉ lên đây để tìm tài liệu. Diễn đàn này có thể là một thư viện sách, nhưng chúng tôi đang muốn nó trở thành một thư viện kinh nghiệm sửa chữa nữa. Việc này cần đến sự chia sẻ nhiệt tình của các cụ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên