Đèn báo bóng khí táp lô sáng không đọc được lỗi

tienphampro
Bình luận: 29Lượt xem: 2,411

tienphampro

Tài xế O-H
bệnh của e nó ra rồi các cụ ak.e nó bị hỏng hộp SRS và hỏng luôn cả hộp dưới ghế phụ.nhà e mượn cả cái ghế sang thay.e thông báo tình hình sửa chữa cho các cụ biết thêm ạ

ngockhanhautoparts

Tài xế O-H
bệnh của e nó ra rồi các cụ ak.e nó bị hỏng hộp SRS và hỏng luôn cả hộp dưới ghế phụ.nhà e mượn cả cái ghế sang thay.e thông báo tình hình sửa chữa cho các cụ biết thêm ạ
Bác mượn cả hộp và ghế trước phụ lắp sang hả bác. Honda Mỹ khi thay hộp phải cài lại cả hộp cảm biến ở ghế trước phụ nữa bác nhé. Khi cài dặt cái này nó yêu cầu code mà code thường là 6 hay 7 số Vin cuối cùng bác ạ. Và yêu càu chạy xe trên đường khi đạt đủ tốc độ mới cài được và 1 yêu càu nữa là có người ngồi ghế trước phụ. Bác nhớ đặt trọng lượng cho người ngồi ghế trước phụ nữa nhé. Nếu bác chỉ thay hộp SRS mà không cài hộp ghế trước phụ thì đèn SRS vẫn sáng bình thường.

ngockhanhautoparts

Tài xế O-H
Em này yêu cầu cao quá nhỉ, phải chạy ra đường, tốc độ yêu cầu mới cài được.
Khó tính quá.
Cài trọng lượng kích hoạt túi khí bên phụ thôi mà bác. Nếu trọng lượng người ngồi ghế trước phụ không đủ như cài dặt thì khi có tai nanj túi khí trước phụ không nổ đâu ạ. Cái này là tránh nguy hiểm cho trẻ em đấy cụ ạ.

tienphampro

Tài xế O-H
Bác mượn cả hộp và ghế trước phụ lắp sang hả bác. Honda Mỹ khi thay hộp phải cài lại cả hộp cảm biến ở ghế trước phụ nữa bác nhé. Khi cài dặt cái này nó yêu cầu code mà code thường là 6 hay 7 số Vin cuối cùng bác ạ. Và yêu càu chạy xe trên đường khi đạt đủ tốc độ mới cài được và 1 yêu càu nữa là có người ngồi ghế trước phụ. Bác nhớ đặt trọng lượng cho người ngồi ghế trước phụ nữa nhé. Nếu bác chỉ thay hộp SRS mà không cài hộp ghế trước phụ thì đèn SRS vẫn sáng bình thường.
E chân thành cảm ơn cao kiến của cụ.nếu muốn cài mấy cái đó phải dùng máy gì để cài hả cụ
[MERGETIME="1417794519"][/MERGETIME]
con này của cụ bị lỗi chương trình chứ,để k mất nhiều chi phí thay thì nên chạy lại chương trình vẫn ngon mà rẻ
Sao cụ biết lỗi chương trình vậy cụ
[MERGETIME="1417794537"][/MERGETIME]
con này của cụ bị lỗi chương trình chứ,để k mất nhiều chi phí thay thì nên chạy lại chương trình vẫn ngon mà rẻ
[MERGETIME="1417794562"][/MERGETIME]

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên