Đèn pha toyota venza

Truongphucminh
Bình luận: 17Lượt xem: 3,948

Dinhtpk1963

Tài xế O-H
Tôi có xe venza bị tình trang đèn chiếu sáng xa không cháy, họ nói là bị hư 1 trong 5 role trong hộp cầu chì và phải thay cả bản hộp cầu chì đèn sẽ hết bệnh. A nào có cách khác, khắc phục mà ko cần thay cả bản cầu chì đèn, chỉ cần thay rơ le thôi.

Nói thêm tình trạng xe: Mở công tắc đèn, bật chế độ chiếu sáng gần thì ok, bật tất cả các đèn khác cũng ok, chỉ duy nhất bật công tắc đèn chiếu sáng xa là ko cháy (cả 2 bên)

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tôi có xe venza bị tình trang đèn chiếu sáng xa không cháy, họ nói là bị hư 1 trong 5 role trong hộp cầu chì và phải thay cả bản hộp cầu chì đèn sẽ hết bệnh. A nào có cách khác, khắc phục mà ko cần thay cả bản cầu chì đèn, chỉ cần thay rơ le thôi.

Nói thêm tình trạng xe: Mở công tắc đèn, bật chế độ chiếu sáng gần thì ok, bật tất cả các đèn khác cũng ok, chỉ duy nhất bật công tắc đèn chiếu sáng xa là ko cháy (cả 2 bên)
Giá là 4,5 triệu, bác nhé. Nếu bác ở Hà nội.

Dinhtpk1963

Tài xế O-H
Tôi biết trong hộp cầu chì nằm trong khoang động cơ còn có thêm 01 bản cầu đèn nữa hình tam giác, bên trong nó tích hộp nhiều cầu chì và 5 role để xử lý các tín hiệu đèn toàn xe, nếu vì đèn pha không cháy, mà thay cả hộp cầu chì đèn thì oan quá, nên tôi mới hỏi các huynh có tay nghề cao, giúp mình thay ro le, còn thay cả bản cầu chì đèn thì nhiều tiền quá.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên