Detroit Engine Series 60 & Freightliner Cargo Truck Service Manual & Operator Guide

C
Bình luận: 9Lượt xem: 2,643

cicoli

Tài xế O-H
Mình có một số tài liệu (tiếng Anh) Service Manual & Operator Guide của Detroit Engine series 60 và Freightliner Cargo Truck lấy trực tiếp từ từ các hãng này.
Tổng cộng 11 file dung lượng khoảng 20MB. Xin được đóng góp cho diễn đàn để chia sẻ với các bạn.
Mình đã up lên host của otohui.com. Mong được các bạn ủng hộ và xin th6ng cảm vì mình là newbie nên cũng kiếm chút điểm để download tài liệu của các bạn khác.Vì mình không biết cách đặt điểm nên mong các bạn có download thì đổ cho mình chút xăng. Xin chân thành cảm ơn.

teokeokeo

Tài xế O-H
Ðề: Detroit Engine Series 60 & Freightliner Cargo Truck Service Manual & Operator Guide

Em nghĩ bác nên dặt điểm chứ vì tài liệu này hay quá !!!!! tu72khi cha sinh me đẻ bây giớ em mới thấy ///good

cicoli

Tài xế O-H
Ðề: Detroit Engine Series 60 & Freightliner Cargo Truck Service Manual & Operator Guide

Xin chân thành cám ơn bác đã có lời khen và gợi ý về việc ghi điểm. Sẽ làm theo gợi ý của bác vì em cũng cần điểm để download các tài liệu của các anh em khác. Chúc bác vui khỏe!

mrdp

Tài xế O-H
Bác có thể up lai được không bác hiện tại không thể tải đươc tài liệu đôi khi cần không thấy mới đau.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên