Điều hòa bmw

T
Bình luận: 5Lượt xem: 771

trainghe87@

Tài xế O-H
tình hình là con bmw 318i 2003 của ông xép nhà e lại đổ bệnh mong các bác giúp đỡ.con này nó bị thế này,bật điều hòa lạnh thì chỉ có của gió ra ở bên cánh cửa phụ là lạnh thôi,còn 2 cửa gió ở giữa và cửa gió bên tài không lạnh.e quét được lỗi
032:AUC heating
auc không biết là viết tắt của chữ gì nên chưa có hướng sữa chữa cụ thể.nhờ các bác tư vẫn giùm

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Bác kiểm tra lại motor cửa chia gió, đặc biệt cửa chia gió nóng lạnh nhé. Nếu không phải motor thì là tại cửa chia gió bị hở,hỏng[DOUBLEPOST=1396876480,1396876383][/DOUBLEPOST]AUC em không nhầm nó là Air condition Unit Control. Tức là điều khiển chia gió nóng (heating -sưởi)

thandaiquanlam

Tài xế O-H
tình hình là con bmw 318i 2003 của ông xép nhà e lại đổ bệnh mong các bác giúp đỡ.con này nó bị thế này,bật điều hòa lạnh thì chỉ có của gió ra ở bên cánh cửa phụ là lạnh thôi,còn 2 cửa gió ở giữa và cửa gió bên tài không lạnh.e quét được lỗi
032:AUC heating
auc không biết là viết tắt của chữ gì nên chưa có hướng sữa chữa cụ thể.nhờ các bác tư vẫn giùm
bác nói rõ xem...có gió ko lạnh hay là ko gió...

bollhp

Tài xế O-H
NHƯ CỤ
  1. thanhthe_2015 ĐÃ nói ... bác kiểm tra ở hộp chia gió nhé..bệnh nó đấy chia gió sai..(cơ cấu chia )hoặc cửa chia bị hỏng ,đường ống gió bị hở (cái này ít bị) ...chúc cụ mau lành bệnh

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên