Độ pô xe Toyota Fortuner chuyên nghiệp tại TPHCM

myduong
Bình luận: 0Lượt xem: 1,107

myduong

Tài xế O-H
Tiếng pô xe là tiêu chí để đánh giá một chiếc xe có mang phong cách thể thao và chất như nước cất hay không. Chính vì thế việc độ pô xe ô tô với nhiều người là vô cùng quan trong.

Muốn được như vậy đòi hỏi bạn phải chọn được cửa hàng chuyên nghiệp và các mẫu pô phải đa dạng, đồng thời nhân viên phải có nhiều kinh nghiệm trong việc độ pô thể thao. Chỉ cần nghe tiếng pô xe vang lên cả đường phố sẽ tò mò về chiếc xe và tiếng pô đầy khác biệt của bạn khi đã độ pô xe Toyota Fotuner của mình.

Pô bốn ống xả thể hiện sự mạnh mẽ của chiếc xe

Chúng tôi xin giới thiệu hai kiểu độ chủ yêu trong làng chơi xe đó là độ âm thanh của pô xe và độ pô xe trang trí.

Cả hai kiểu đều không làm ảnh hưởng tới tiếng pô nguyên zin của xe bởi kiểu độ âm thanh luôn có 2 chế độ on/off ( tắt / mở) rất phù hợp cho bạn khi di chuyển trong nội ngoại thành. Còn độ pô trang trí vẫn giữ nguyên bản tiếng pô chủ yếu là làm phần đuôi xe của bạn trông bắt mắt , lạ lẫm hơn đối với người nhìn

Pô xe thể thao , lấy cảm hứng từ những chiếc siêu xe
Bạn có thể độ cùng lúc hai kiểu kết hợp để biến chiếc fotuner của mình khác biệt hoàn toàn mà vẫn giữ nguyên âm thanh nhỏ nhẹ, êm ái của nhà sản xuất khi bạn không muốn âm thanh mạnh mẽ phát ra.

Bạn muốn pô xe của mình độc đáo như trên thì hãy đến ngay Ô tô Hoàng Kim chúng tôi sẽ độ pô xe Toyota Fortuner trở nên hoàn toàn khác biệt so với suy nghĩ trước giờ của mọi người về nó với giá cả hợp lí nhất trên thị trường độ xe.

Bạn hãy tham khảo sản phẩm tại website hoặc đến trực tiếp cửa hàng tại địa chỉ sau: 49 - 55 Đường Số 7, P.An Lạc A, Q.Bình Tân, Tp.HCM, 52 - 58 Đường số 1, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, Tp.HCM 347 quốc lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Q.Thủ Đức, Tp.HCM.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên