ĐỘ XE VÀ CÁC PHỤ KIỆN CHO XE NOUVO LX

ledung.gtvt2
Bình luận: 2Lượt xem: 10,304

ledung.gtvt2

Tài xế O-H
các bác trên diễn đàn có ai biết nơi nào bán phụ kiện xe nouvo lx giá cả hợp lý hoặc độ xe chỉ giúp em với ạ?
tình hình là em muốn nhờ các bác tư vấn để e độ con xe e thành như hình ạ!

Airbrush-Miracle_Son-xe-may-tay-ga-motor_Nouvo-LX-REVENTON-Matte-(1).jpg

theanh_79

Tài xế O-H
đây là chế mủ tức là đắp nhựa dàn áo tạo hình theo mẫu tùy ý tưởng của chủ xe
Việc này chỉ có trong SG gia công,giá thành tùy theo độ khó phức tạp hay đơn giản.Tham khảo Chu´ Năm chế mủ,Bin chế mủ trên Facebook.Hiện nay phong cách nào không còn được hot nữa ,nếu bạn ko ở SG lại có thể gửi dàn áo vào đặt làm theo yêu cầu
Lưu ý chất liệu có nhiều loại bằng Composite hay đúc ABS thì đắt tiền tuy nhiên sẽ bền vững hơn.Nhất là nhựs ABS vì phải làm khuôn rồi đúc.Đắp Compo tuy rẻ hơn nhưng khối lượng nặng hơn.Rẻ tiền nhất là dùng nhựa PVC như ống nước loại lớn gia nhiệt ép phẳng rồi gia công cưa cắt uốn sau đó dán lại bằng keo.Sau đó đánh giáp bả matit rồi sơn.Loại này và chạm vỡ tan do nhựa giòn

ledung.gtvt2

Tài xế O-H
Việc này chỉ có trong SG gia công,giá thành tùy theo độ khó phức tạp hay đơn giản.Tham khảo Chu´ Năm chế mủ,Bin chế mủ trên Facebook.Hiện nay phong cách nào không còn được hot nữa ,nếu bạn ko ở SG lại có thể gửi dàn áo vào đặt làm theo yêu cầu
Lưu ý chất liệu có nhiều loại bằng Composite hay đúc ABS thì đắt tiền tuy nhiên sẽ bền vững hơn.Nhất là nhựs ABS vì phải làm khuôn rồi đúc.Đắp Compo tuy rẻ hơn nhưng khối lượng nặng hơn.Rẻ tiền nhất là dùng nhựa PVC như ống nước loại lớn gia nhiệt ép phẳng rồi gia công cưa cắt uốn sau đó dán lại bằng keo.Sau đó đánh giáp bả matit rồi sơn.Loại này và chạm vỡ tan do nhựa giòn[/QUOT
Lưu ý chất liệu có nhiều loại bằng Composite hay đúc ABS thì đắt tiền tuy nhiên sẽ bền vững hơn.Nhất là nhựs ABS vì phải làm khuôn rồi đúc.Đắp Compo tuy rẻ hơn nhưng khối lượng nặng hơn.Rẻ tiền nhất là dùng nhựa PVC như ống nước loại lớn gia nhiệt ép phẳng rồi gia công cưa cắt uốn sau đó dán lại bằng keo.Sau đó đánh giáp bả matit rồi sơn.Loại này và chạm vỡ tan do nhựa giòn
vâng cảm ơn bác!
em biết là nó không hot nữa nhưng e thấy đẹp. ngoài hà nội không biết có nơi nào nữa không bác nhỉ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên