động cơ khó nổ

C
Bình luận: 51Lượt xem: 3,858

thanhtps

Tài xế O-H
cụ này tay ngang muốn tìm hiểu về xe nên suy nghĩ chỉnh chu trước khi đặt câu hỏi để anh em tư vấn nhé

traicongtruong91

Tài xế O-H
:D mới vào nghề + mới vào cộng đồng ^^
em ấy chưa biết thì cứ nói, nói chỗ nào sai để các cụ chỉnh dần>> chắc cũng nhớ đời rồi
Thôi mời các cụ tư vấn về bệnh của xe đi ạ!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
cụ lại chọc ngoáy rồi, morning làm sao chạy chế chứ ?:(:(:(
[MERGETIME="1420474650"][/MERGETIME]

vâng em đồng ý với bác, bác nói có tình có lý lắm.
thôi thì em hiểu xa quá vấn đề. đọc lời bác nói em cũng lạnh người lóng làm sao được nữa ạ.
em xin lỗi tất cả các bác , có gì sai các bác bỏ quá cho.
cái gì chưa đúng các bác dạy bảo thêm. em cảm ơn ạ.....:)
[MERGETIME="1420474670"][/MERGETIME]

vâng em đồng ý với bác, bác nói có tình có lý lắm.
thôi thì em hiểu xa quá vấn đề. đọc lời bác nói em cũng lạnh người lóng làm sao được nữa ạ.
em xin lỗi tất cả các bác , có gì sai các bác bỏ quá cho.
cái gì chưa đúng các bác dạy bảo thêm. em cảm ơn ạ.....:)
Bác làm tôi ngượng chết đi được. Chả dám dạy dỗ ai đâu, vào OH thì đừng nghĩ dạy dỗ bác ạ. Vào đây là Chém thôi

mrboy.35

Tài xế O-H
chao cả nhà. E co chút ý kiến này mạo muội noi mong các cụ thông kảm. Các bác là thợ dui thi nói xe kiamonig 2008 thi các bác cũng biet là nó như the nào dùi các bác còn noi nay noi nọ lrì. Cụ chủ chua biet ma hỏi mấy ong thợ k nói thi với mang lên đây hỏi chứ. E mới vào nghề e k giỏi nhưg e noi that vơi các bác là ai học trươc thì biết trước học sau thi biết sau chứ k ai tự nhiên mà biết kả.đừng có trỉ trích nhau nêu giúp dc thi giúp kon k thì thôi. Ng mới vào nghè các bác nói thế đau lòng lắm. Xl các bác e noi hơi thẳng......

Cai banh xe

chao cả nhà. E co chút ý kiến này mạo muội noi mong các cụ thông kảm. Các bác là thợ dui thi nói xe kiamonig 2008 thi các bác cũng biet là nó như the nào dùi các bác còn noi nay noi nọ lrì. Cụ chủ chua biet ma hỏi mấy ong thợ k nói thi với mang lên đây hỏi chứ. E mới vào nghề e k giỏi nhưg e noi that vơi các bác là ai học trươc thì biết trước học sau thi biết sau chứ k ai tự nhiên mà biết kả.đừng có trỉ trích nhau nêu giúp dc thi giúp kon k thì thôi. Ng mới vào nghè các bác nói thế đau lòng lắm. Xl các bác e noi hơi thẳng......
Bác cũng nên mềm lòng ra một chút, cởi mở nhìn nhận sẽ tốt hơn, nếu như bác nói là mới vào nghề. Cái sự chỉ trích đó nó giúp cho người ta nhìn thấy thiếu sót của mình, có cơ hội để sửa chữa và tiến bộ, còn nếu chỉ nhìn nhận một cách bản năng, bị mắng là bực mình, là xù lông để phản kháng sẽ bất lợi. Nói tóm lại, các bác mới học nghề, bị chửi nên mừng. Nhiều khi đang yên ổn còn chọc cho chửi cơ đấy, thế mới người lớn được. Đừng như trẻ con, bị trêu là giận dỗi, hoặc phản kháng, hay tủi thân làm gì, vô ích

nguyenkhoapt90

Tài xế O-H
các cụ chém vậy làm cụ chủ chạy mất khỏi topic mất tiêu rồi
theo như e thì cụ ấy chắc cũng mới va chạm với oto lên chưa nhận biết được,
vì ham học hỏi,trí tò mò,không biết hỏi ai,lên mới lên đây hỏi mấy cụ đi trước.
để học hỏi thêm,có gì thì các cụ cũng nhẹ lời với cụ chủ thôi ạ.
không cụ chủ sợ quá chạy mất tiêu,lại có suy nghĩ không đúng về đại gia đình chúng ta đó ạ.
e nói gì không đúng các cụ bỏ quá cho ạ

mrboy.35

Tài xế O-H
cam on bac đã chỉ bao them. E là ng mới vào nghe nhưg e biet kai j nen học và kai j k. Vê cơ bản bac noi k sai la mới vào nghe thi bị mắg chưi nhiu kai do la mjh zut za kinh nghiêm cho mình. Nhưg đa len otohui để học hỏi thêm các bác k giúp thi đưg co nặg lời thế. Trong csốg muon đạt dc thứ mình muốn thi f châp nhan danh đổi thư này hoăc thứ khác. K ai 1bươc len trời cả

target

Tài xế O-H
Bác cũng nên mềm lòng ra một chút, cởi mở nhìn nhận sẽ tốt hơn, nếu như bác nói là mới vào nghề. Cái sự chỉ trích đó nó giúp cho người ta nhìn thấy thiếu sót của mình, có cơ hội để sửa chữa và tiến bộ, còn nếu chỉ nhìn nhận một cách bản năng, bị mắng là bực mình, là xù lông để phản kháng sẽ bất lợi. Nói tóm lại, các bác mới học nghề, bị chửi nên mừng. Nhiều khi đang yên ổn còn chọc cho chửi cơ đấy, thế mới người lớn được. Đừng như trẻ con, bị trêu là giận dỗi, hoặc phản kháng, hay tủi thân làm gì, vô ích
bác nói chí phải , làm sai bị chửi bị mắng thì là tốt rồi.
nhưng cái gì cũng ở mức độ giới hạn.....! không lên quá .

Cai banh xe

cam on bac đã chỉ bao them. E là ng mới vào nghe nhưg e biet kai j nen học và kai j k. Vê cơ bản bac noi k sai la mới vào nghe thi bị mắg chưi nhiu kai do la mjh zut za kinh nghiêm cho mình. Nhưg đa len otohui để học hỏi thêm các bác k giúp thi đưg co nặg lời thế. Trong csốg muon đạt dc thứ mình muốn thi f châp nhan danh đổi thư này hoăc thứ khác. K ai 1bươc len trời cả
- Nếu nặng lời mà sáng ra thì bác có chơi không???
- OH là xã hội nên cũng coi như ngoài đời thôi, bị mắng chửi là thường, OH rất đời thường, gần gũi nhé.
- Bác cứ coi đây là 1 sự đánh đổi đi, có được không? Chắc là được

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên