Động cơ không khởi động được!Xe Vios 2005

A
Bình luận: 27Lượt xem: 4,516

auto_anhdung

Tài xế O-H
hị hị. cảm ơn các bác đã góp ý. sáng nay vừa vào xưởng là em xử lý em nó luôn. em thay lọc mới khác là nổ luôn. thế mói biết là hàng mới chính hãng cũng có sai xót. làm em mất cả ngày.:37:

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
hị hị. cảm ơn các bác đã góp ý. sáng nay vừa vào xưởng là em xử lý em nó luôn. em thay lọc mới khác là nổ luôn. thế mói biết là hàng mới chính hãng cũng có sai xót. làm em mất cả ngày.:37:

Chuyện thường mà! Nếu không có đồ đo áp xăng, vẫn có cách biết có đủ áp hay không đấy các bác ạ, vì các bác chưa để ý thôi

tringuyen

Tài xế O-H
chưa bao giờ thấy thay lọc mà ko nổ máy cả, chổ e thay toàn là đồ chợ lớn ko mà muốn nó không nổ cũng khó, chắc do thao tác lắp ráp thôi, có những trường hợp tự mình đánh pan mình thôi chứ có ji cao siêu đâu, dù sao cũng mừng bác tìm ra dc bệnh

nhuminh

Tài xế O-H
lúc đầu xe chưa thay lọc xăng vẫn nổ bình thường đúng không bác.thế thì vấn đề chính là bác lắp ngược lọc xăng zùi bác ah...ngày trước em lắp lọc xăng con xe BMW 318i lắp ngược không tài nào nổ được..bác xem lại lọc cho em nhé..không phải vẫn đề kim phun hay bugi gì đâu...

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên