Doosan 290LC-V co Arm là xịt tải động cơ

congphong86
Bình luận: 14Lượt xem: 1,759

congphong86

Tài xế O-H
Kính thưa các cụ hôm nay nhà cháu mới đi thăm khám con máy Doosan290LC-V có hiện tượng như thế này ạ
Áp suất khiển =60kg/cm2
Bơm chính đạt 320kg/cm2 ( cả hai bơm nhé)
Mọi thao tác em nó đều rất tốt, duy có một động tác co Arm là xịt tải động cơ và đập chết động cơ
Khi co Arm áp hai bơm chính dựng lên 320kg/cm2
Kính các cụ mổ xẻ em nó xem bệnh tình ra làm sao ạ

thaoha

Moderator
Kính thưa các cụ hôm nay nhà cháu mới đi thăm khám con máy Doosan290LC-V có hiện tượng như thế này ạ
Áp suất khiển =60kg/cm2
Bơm chính đạt 320kg/cm2 ( cả hai bơm nhé)
Mọi thao tác em nó đều rất tốt, duy có một động tác co Arm là xịt tải động cơ và đập chết động cơ
Khi co Arm áp hai bơm chính dựng lên 320kg/cm2
Kính các cụ mổ xẻ em nó xem bệnh tình ra làm sao ạ
cu gió soi xem có giúp đc gì ko cu

news_tech

Tài xế O-H
Cái bệnh này coi vậy chứ nó rất cơ bản đấy các cụ nhỉ! Lại mấy thằng bù với thằng đắp đây. Nhà cháu ngôi xem tát ao tí nhé các cụ!

truongbaoanh

Tài xế O-H
[LOR="#00FF00"][/COLOR
Cc
Những hình vẽ của cụ bói và cụ thaoha rất đẹp,dễ nhìn và dễ hiểu, nhất là đối với những người mới vào nghề. Khi cần thiết mà có những hình như của 2 cụ chắc chắn sẽ dễ phân tích, mổ xẻ những pan bệnh hơn. Mình đang mầy mò tìm hiểu để học theo các cụ ấy mà mãi chưa ra được các cụ ạ. Khâm phục các cụ rất nhiều!

congphong86

Tài xế O-H
=d>=d>=d> Cảm ơn cụ thảo đã chia sẻ
Thưa bẩm các cụ là em đã kiểm tra và bảo dưỡng hết con trượt lẫn van khóa tay gầu. Nhưng em nó vẫn chứng nào tật ấy Em đang nghĩ em nó đang bị ăn củ lạc đường dây điều khiển( Vì có khác so với bản của cụ thảo đưa ra) Nhưng theo người chủ máy bẩu, em nó vẫn làm việc ngon từ xưa đến nay, chưa ai chọc ngoáy tự dưng lăn ra ngã ngụ thế kia.:32::32::32: Ổng nghi con này bị điện nặng điện.Em sẻ xăm bờ xoi lại em nó có gì em sẻ trả bài cho các cụ thỏa đáng ạ

thaoha

Moderator
=d>=d>=d> Cảm ơn cụ thảo đã chia sẻ
Thưa bẩm các cụ là em đã kiểm tra và bảo dưỡng hết con trượt lẫn van khóa tay gầu. Nhưng em nó vẫn chứng nào tật ấy Em đang nghĩ em nó đang bị ăn củ lạc đường dây điều khiển( Vì có khác so với bản của cụ thảo đưa ra) Nhưng theo người chủ máy bẩu, em nó vẫn làm việc ngon từ xưa đến nay, chưa ai chọc ngoáy tự dưng lăn ra ngã ngụ thế kia.:32::32::32: Ổng nghi con này bị điện nặng điện.Em sẻ xăm bờ xoi lại em nó có gì em sẻ trả bài cho các cụ thỏa đáng ạ

cu gió lại khai man rồi.điện ko bị như cu tả đâu

congphong86

Tài xế O-H

Bẩm cụ thảo là nếu như em nó ăn củ lạc ty ô điều khiển ở 1 in 2 trường hợp em khoanh màu đỏ thì nó sẻ xảy ra hiện tượng như em tả không ạ:35::35::35:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên