doosan DX225LCA

H
Bình luận: 25Lượt xem: 2,237

congphong86

Tài xế O-H
Thưa cụ đoc bài của cụ cũng thấy nhiều cao nhân về công nghệ tham gia tư vấn rồi ,đặc biệt là cụ Bờ Oi Boi Sắc
Nhưng theo bí kíp dắt lưng của nhà cháu thì cụ cứ mạnh dạn tự mình kiểm tra lại các mặt tiếp xúc làm việc trong bơm như mặt chà +block xy lanh. đĩa gương +đế pitton. Gối chao +đĩa chao .Lưng mặt chà có bị vênh không kiểm tra luôn mặt tiếp xúc của nó.Tất cả van một chiều ở thớt giữa bơm đã lắp chuẩn chỉ chưa ? Tất cả vòng bi cụ nên thay mới đồ xịn luôn.Mỗi khi tất cả đều ngon mà bơm vẫn kêu thì phải đa nghi tất và mình phải tự rà soát kiểm tra mới chắc ăn được
- Dây rợ kiểm tra xem có bị ăn củ lạc gì không cụ nhá

daotuan

Tài xế O-H
Theo thông tin tình báo thì máy đã hết bệnh và đi làm bình thường.
Cao nhân đã thay bộ Xilanh piston mới vào OK luôn,
€€€€€ máy nó đi làm rồi mà chủ thớt không chịu trả bài làm anh em trông mong kinh nghiệm

hoangjimy

Tài xế O-H
Theo thông tin tình báo thì máy đã hết bệnh và đi làm bình thường.
Cao nhân đã thay bộ Xilanh piston mới vào OK luôn,
€€€€€ máy nó đi làm rồi mà chủ thớt không chịu trả bài làm anh em trông mong kinh nghiệm
thông tin ban sai bét vì người kết thúc cuối cùng là mình nên thay bộ ruột mới vào có tốt ko thì mình nắm rõ nhất.

hoangjimy

Tài xế O-H
phải công nhận cụ hoàng nhà mình giỏi quá cho nhà em bái sư dc ko mà không biêta cụ giờ đang làm ở công ty nào vậy
chú lại chém gió rồi. ý anh ko phải nói tôi giỏi mà nói thay bộ ruột máy vẫn vậy. ko phải bệnh nằm ở bộ ruột. ko sử lý nữa vì ko tìm ra bệnh.ko như thông tin mà bạn ông đưa lên. tôi là người lên cuối cùng tôi hiểu rõ nhất hiện giờ nó ra sao. Đã là dân kỹ thuật tất cả phải cùng cố gắng chứ ko phải so sanh ai với ai. Là dân kỹ thuật chưa tìm ra bệnh tôi cũng nhức đầu lém nhưng chưa tìm ra bệnh thôi. Thông tin mình đưa lên phải chuẩn để ae cùng rút kinh nghiệm.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên