Dream tàu côn không cắt hoàn toàn khi vào số

V
Bình luận: 11Lượt xem: 2,781

theanh_79

Tài xế O-H
Bệnh thì rõ ràng ở bộ côn,còn đè cần số vẫn trườn tới thì xem lại sắp lá bố với lá thép có thể dầy quá. Ko còn khoảng trổng ở nhông dẫn đến việc ko tách 2 phần lá bố - vỏ với lá thép lõi của nồi sau. Thông thường khi sắp xếp các lá vào úp nắp 4 lỗ phần nhô lên đằng sau quyết định xe có cắt côn được hay không

Hoavietcao

Tài xế O-H
Xin chào các cù.tinh hình là em làm con dream tàu nhưng không biết sao cứ vào aố là máy vẫn trườn lên .em âm côn lên ga máy vẫn chạy không cắt côn dk .mong các cụ giúp đở .
Bác thao côn sau ra kiểm tra lại nhé. Sau khi xếp hết lá côn vào và bắn ốc thì 4 cọc vặn ốc kia vãn phải kéo ra kéo vào dc bạn nhé, khi iết 4 ốc có lò xo vào thì các lá côn phải chặt . Cuối cùng đặt tỳ côn chuẩn lắp chặt lố và chình ốc côn ở bưởng chuẩn là được

speed

Tài xế O-H
thông thường em chỉnh ốc côn như sau
Nới con tán 13 ( 14 ) ra
Lấy vít dẹp vặn buloong chỉnh côn ngươc chiều kim đồng hồ đến khi nặng tay ( khi vặn ngược kim đồng hồ thì ba càng côn bên trong lốc nồi sẽ đi vào bám sát vào muỗng côn )
Nới buloong chỉnh côn ra khoảng 1/4 vòng , hãm tán 13 (14) lại
Sau đó kiếm tra xem côn có cắt hoàn toàn ở tất cả các số hay ko
Nếu chưa cắt hết hoàn toàn thì nới tiếp ra thêm 1/8 hoặc 1/6 vòng nữa
không biết cách của e làm có đúng hoàn toàn hay không,nếu có chỗ nào sai sót mong các AE chỉ bảo

khanhfi

Tài xế O-H
Xem lại bộ muỗn với 3 bi côn đi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên