E 240 vào số D không có số 1

N
Bình luận: 25Lượt xem: 2,200

nhamgiahung

Tài xế O-H
Hnay e thử con switch thì đang ở số D vận tốc 0km/h e gạt sang số sport thì là số 3.e nghĩ xe cụ khi ở số D nó cũng bắt đầu từ số 2 đấy.chắc ko lỗi lầm gì đâu.ko biết có đúng ko ạ
em cũng nghĩ là vậy. nhưng mấy con BMW x6 em thử thì nó bắt đàu ở sồ 1 nên không yên tâm lên em lên tham khảo các cụ đẻ thêm kinh nghiệm
[MERGETIME="1426620272"][/MERGETIME]
tiêu chí là ngon bổ rẻ mà bác, khựa nhưng cũng có "khựa chất lượng cao" chứ :)
cụ tuấn nei nói ở bên tau. thé thì em mua lại chăcf gặp nhiều rủi ro lăm. hôm nào cụ kiếm đươc cái ngon ngon cụ đẻ lại cho em nhá. thanks cụ
[MERGETIME="1426620300"][/MERGETIME]
tiêu chí là ngon bổ rẻ mà bác, khựa nhưng cũng có "khựa chất lượng cao" chứ :)
cụ tuấn nei nói ở bên tau. thé thì em mua lại chăcf gặp nhiều rủi ro lăm. hôm nào cụ kiếm đươc cái ngon ngon cụ đẻ lại cho em nhá. thanks cụ

tuanneo0811

Tài xế O-H
em cũng nghĩ là vậy. nhưng mấy con BMW x6 em thử thì nó bắt đàu ở sồ 1 nên không yên tâm lên em lên tham khảo các cụ đẻ thêm kinh nghiệm

cũng không hẳn cụ ạ, đồ điện tử đến đồ mới còn có lỗi huống chi đồ này, mà mấy ông này toàn hàng tàu thôi chứ lấy đâu ra hàng hãng, dùng cục c3 thì nó ổn định và rẻ hơn C4 thôi, về sau này phần mềm Mer nó ngừng hỗ trợ C3 thì ta lên đời :)

tienphampro

Tài xế O-H

Chắc mỗi dòng nó là khác nhau.do nhà sx ngta đặt ra.cụ mà ko lập toppic này có khi ae cũng ko để ý

khanhbp

Tài xế O-H
em chào các cụ
em tụ tay làm số con mer E240 xe chạy bị dạt và chuyển số chậm. làm ngon lành rồi. nhưng thắc măc là khi vào số D bắt đầu chạy là số 2 không có số 1. chuyển sang gạt tay vẫn có số 1. em dùng máy autolan cài các kiểu vẫn không về số 1 khi bắt đầu khởi hành. có bác nào cài đặt số rồi khai sáng cho em cái
Trên xe Mer E280 có nút chọn chế độ chuyển số COMFOR (mềm mại) bắt đầu từ số 2, SPORT (thể thao) bắt đầu từ số 1 để tăng tốc nhanh. Vậy theo mình nghĩ xe E240 cũng như vậy.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên