Em đang làm đồ án mong các cụ giúp đỡ

tdviet1991hn
Bình luận: 10Lượt xem: 1,528

tdviet1991hn

Tài xế O-H
Tình hình là em sắp ra trường nên thầy có cho một cái đồ án về phanh thủy lực của một xe con bất kì ( ví dụ như inova,getz.... ) mà em tìm tài liệu toàn thấy nói chung chung và bản vẽ cad ko chuẩn.
Cụ nào đang có trong máy có thể cho em xin hoặc up lên để em down được không ạ!
Mong các cụ giúp vì em đang cần cấp ạ!
Xin chân thành cảm ơn!

huynguyenmbv

Tài xế O-H
Tình hình là em sắp ra trường nên thầy có cho một cái đồ án về phanh thủy lực của một xe con bất kì ( ví dụ như inova,getz.... ) mà em tìm tài liệu toàn thấy nói chung chung và bản vẽ cad ko chuẩn.
Xin chân thành cảm ơn!
Ở lại học vẽ khi nào được rồi ra. Ra làm gì!

tdviet1991hn

Tài xế O-H
Đúng rồi ạ !! o1-k8 đây !! Cụ nào đấy nhờ ^^
[MERGETIME="1422030228"][/MERGETIME]
Ở lại học vẽ khi nào được rồi ra. Ra làm gì!
Em học ra có theo vẽ đâu mà phải học kĩ vẽ làm gì bác ^^
[MERGETIME="1422030674"][/MERGETIME]
Cảm ơn cụ nhưng em hơi gà tiếng anh nên khó khăn quá ^^ !!
[MERGETIME="1422030755"][/MERGETIME]
Cụ nào có bản word không cho em xin thì tuyệt vời quá ạ !!
Em xin chân thành cảm ơn !!

Hoantran993

Tài xế O-H
Xin chân thành cảm ơn!
Em nghĩ bác kiếm 1 cái về rồi đo và vẽ cho nó ngon lành! Có j lấy làm mô hình luôn :p

vankiep

Tài xế O-H
Đúng rồi ạ !! o1-k8 đây !! Cụ nào đấy nhờ ^^
[MERGETIME="1422030228"][/MERGETIME]

Cảm ơn cụ nhưng em hơi gà tiếng anh nên khó khăn quá ^^ !!
[MERGETIME="1422030755"][/MERGETIME]
Cụ nào có bản word không cho em xin thì tuyệt vời quá ạ !!
Em xin chân thành cảm ơn !!

Bác dùng software để bỏ đi phần khóa text rồi copy bài viết của họ xuống. Website http://www.pdfunlock.com/ cho bác làm online.
Một khi mà copy được text của họ xuống rồi thì bác khỏi phải đánh máy lại.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!

Thì vẽ để tốt nghiệp thôi. Nghĩ như bác thì đằng nào các môn khác cũng chỉ để tốt nghiệp thôi, thảo nào kỹ sư ra trường đa phần là gà. Nói thì lại trách là nhà trường không dạy. Hãy nhớ, môn học nào ở trường cũng dùng được trong thực tế , chẳng bỏ môn nào hết

Kapipi

Tài xế O-H

Thì vẽ để tốt nghiệp thôi. Nghĩ như bác thì đằng nào các môn khác cũng chỉ để tốt nghiệp thôi, thảo nào kỹ sư ra trường đa phần là gà. Nói thì lại trách là nhà trường không dạy. Hãy nhớ, môn học nào ở trường cũng dùng được trong thực tế , chẳng bỏ môn nào hết
Em rất phục câu nói của bác.Em cũng học trường này,mà còn cùng lớp bác ấy,thậm chí lại chung 1 đồ án nữa.Em rất muốn send cho bác ấy bài hoàn chỉnh của em,em thì chẳng tiếc đồ án bác ạ,nhưng em send 1 bài thì đồng nghĩa với 1 ngày sau có vài chục bản y hệt nhau.như thế e không biết ăn nói với thầy như thế nào.Bác cho em 1 lời khuyên.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em rất phục câu nói của bác.Em cũng học trường này,mà còn cùng lớp bác ấy,thậm chí lại chung 1 đồ án nữa.Em rất muốn send cho bác ấy bài hoàn chỉnh của em,em thì chẳng tiếc đồ án bác ạ,nhưng em send 1 bài thì đồng nghĩa với 1 ngày sau có vài chục bản y hệt nhau.như thế e không biết ăn nói với thầy như thế nào.Bác cho em 1 lời khuyên.
Có câu nào ra hồn đâu, bác làm tôi ngượng chết đi được! Từ trước đến giờ, tôi nói chẳng ai nghe cả. Lúc bé thì "ăn không nên đọi, nói chẳng lên lời", giờ có tý tuổi, toàn bị mắng là nói cộc lốc, không đến nơi đến chốn, hoặc là ỡm ờ

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Lưu ý : Ko post link ngoài diễn đàn.(Tránh sau một thời gian link die, các thành viên sau sẽ spam )
Sever dữ liệu http://data.oto-hui.com luôn luôn miễn phí và sẵn sàng phục vụ cụ.
Em đã úp lại lên data.oto-hui giúp cụ : http://data.oto-hui.com/06hdta2dq5wx.html
Trân trọng !

@tdviet1991hn : Cụ vào chuyên mục này tìm nhé, có rất nhiều
http://www.oto-hui.com/forum/trung-tam-du-lieu-oto.128.html?prefix_id=194

tdviet1991hn

Tài xế O-H
Cảm ơn tất cả ý kiến của các cụ !! Em đã tự biên tập lại được một bản và đang làm rồi ạ !!
Em xin tài liệu cũng chỉ muốn tham khảo và muốn có một bài đồ án nó độc ý mà ^^

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên