Em đang thất ngiệp nhờ anh em giúp đỡ

hunghanam
Bình luận: 53Lượt xem: 3,821

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Cơ bản, là do cái xấu nó thành truyền thống rồi. Nhiều lúc nghĩ đến quê lại thấy chán nản. Bảo sao mà ngóc đầu lên được. Ở nhà thì phe cánh, dòng họ, đó kị, ra ngoài thì cục bộ, ích kỷ, bao che cho tật xấu của đồng hương, trong công việc thì không lo tu luyện, chỉ lo phấn đấu để dìm thằng khác xuống cho mình lên ngôi
Mình thấy người hà tĩnh, nghệ an, thanh hóa đi đâu cũng bị kỳ thị ghê, nhỉ?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em ủng hộ cụ, cho chúng nó chừa cái thói hống hách cụ ah
Cái hống hách thì nhỏ, bỏ qua. Cái đáng đánh là sự trà đạp, lừa dối, bẩn thỉu, hèn hạ với mọi người, nhất là những người bỏ quê sang làm cho mình. Nói chung là phải tổ chức đánh cho mấy thằng đó bê bết

ga_auto37

Tài xế O-H
Cái hống hách thì nhỏ, bỏ qua. Cái đáng đánh là sự trà đạp, lừa dối, bẩn thỉu, hèn hạ với mọi người, nhất là những người bỏ quê sang làm cho mình. Nói chung là phải tổ chức đánh cho mấy thằng đó bê bết
Đánh thì may ra nó về nước minhg còn chơi được..chứ đánh sang nước đó thì có lẽ không mần được mô..máu mặt cả đó bác

hunghanam

Tài xế O-H
Mình thấy người hà tĩnh, nghệ an, thanh hóa đi đâu cũng bị kỳ thị ghê, nhỉ?
em ko nói xấu ai ở đây bạn em nguời thanh hóa ,hà tĩnh ,nghệ an cũng nhiều họ chơi cũng đẹp ko gì pải suy nghĩ mà em chỉ post bài lên để anh em tránh ko bị lừa rùi mất thời gian mà khổ mình à thợ làm đâu chả ok muốn vượt lên một tý bị họ lừa tội lắm tránh theo bánh xe của em

anhchanghocviec

Tài xế O-H
Cơ bản, là do cái xấu nó thành truyền thống rồi. Nhiều lúc nghĩ đến quê lại thấy chán nản. Bảo sao mà ngóc đầu lên được. Ở nhà thì phe cánh, dòng họ, đó kị, ra ngoài thì cục bộ, ích kỷ, bao che cho tật xấu của đồng hương, trong công việc thì không lo tu luyện, chỉ lo phấn đấu để dìm thằng khác xuống cho mình lên ngôi
em có mấy ông bạn nghệ an nói chung sống rất tốt
có lẽ em may mắn vậy

ga_auto37

Tài xế O-H
em có mấy ông bạn nghệ an nói chung sống rất tốt
có lẽ em may mắn vậy
Tôi nghệ an đây..thật ra dân nào cũng tốt xấu cả..dân tôi đúng là hay khôn lẻ. Khôn vặt nên ai không biết sẽ geta..nhưng dân tôi nếu hiểu thì sống rất tình nghĩa và đoàn kết...và độ chịu khó và khổ vô đối

timxeoto

Tài xế O-H
Tôi nghệ an đây..thật ra dân nào cũng tốt xấu cả..dân tôi đúng là hay khôn lẻ. Khôn vặt nên ai không biết sẽ geta..nhưng dân tôi nếu hiểu thì sống rất tình nghĩa và đoàn kết...và độ chịu khó và khổ vô đối
Tôi đồng tình với quan điểm của bạn về người nghệ an nhé
- Khi nào có nhu cầu bán hay đổi xe thì vô chợ tìm xe ô tô nhà tôi ủng hộ với nhaz | Chúc bạn nhiều sức khỏe, thành công và may mắn
http://timxeoto.com/kinh-nghiem/646/Chia-se-kinh-nghiem-khi-mua-xe-o-to-cu.html

sheyba

Tài xế O-H
em không quen bác mà đọc chuyện còn thấy ứa gan, thiệt cái thứ gì mà mà bóc lột cả đồng bào. cho cắn thật.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên