em là sinh viên năm cuối đang làm đồ án tốt nghiệp

1
Bình luận: 10Lượt xem: 1,248

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
bác nào có tài liệu về hệ thống đánh lửa điện tử trên động cơ 5A-FE hoặc tương tự không cho e xen với.e tìm hiểu làm mới được phần đánh lửa bình thường còn phần chính của hệ thống e vẫn chưa tìm được mong mọi người giúp đỡ.
1/ 5A-FE giống 4A-FE
2/ Chưa hiểu phần đánh lửa thường là thế nào, phần chính là thế nào. Không lẽ, máy này có 2 hệ thống đánh lửa. Nói rất khó hiểu, chả ai hiểu,

123asdfg

Tài xế O-H
1/ 5A-FE giống 4A-FE
2/ Chưa hiểu phần đánh lửa thường là thế nào, phần chính là thế nào. Không lẽ, máy này có 2 hệ thống đánh lửa. Nói rất khó hiểu, chả ai hiểu,

đây bác ơi em mới làm đc phần thuyết minh đánh lửa trên ô tô còn về động cơ 5A-FE chưa làm được ạ. do e ns k dõ bác có tài liệu k cho em xin với

Distance404

Tài xế O-H
bác nào có tài liệu về hệ thống đánh lửa điện tử trên động cơ 5A-FE hoặc tương tự không cho e xen với.e tìm hiểu làm mới được phần đánh lửa bình thường còn phần chính của hệ thống e vẫn chưa tìm được mong mọi người giúp đỡ.
Mình thấy bác Cai banh xe nói đúng đó, lướt thử app Carmin thấy cả đống sơ đồ xe xài 4A-FE lun, đen trắng hay màu đều có cả. Còn 5A-FE thì chẳng thấy mống nào cả :confused:

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Từ lúc đầu, em nên đặt câu hỏi như thế này để mọi người dễ hiểu. Tìm bài nào động cơ 4A-FE (động cơ trên các xe Toyota) để làm nhé.

Khổ cái là nhiều bác không biết nói điều mình muốn nói, xong lại trách ngược khi được góp ý
Hoặc nhiều bác thì học kém, nên không biết mình đang thiếu gì, cần gì. Cho nên hỏi kiểu quăng chài, được đâu thì được, lấy về chế cháo, chứ không biết sẽ bắt đầu thế nào
Hoặc có hiều bác đi xin, nhưng vẫn muốn giấu mục đích chính không rõ vì lý do gì, nhưng 1 lý do là giấu dốt, nên chỉ hỏi 1 tý nhỏ giọt

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên