Engine SAA6d140-5 dâng dầu diezen

kiemcoi1
Bình luận: 14Lượt xem: 1,904

kiemcoi1

Tài xế O-H
Thưa toàn thể các cụ. nhà cháu có 1 em komatsu pc 800-7 lắp động cơ trên. hiện tại máy bị dầu diezen lọt vào động cơ rất nhiều. cụ nào va vấp nhiều có thể tư vấn dúp nhà cháu dầu có thể lọt qua những đường nào. để nhà cháu rút bớt được khâu kiểm tra vơi ạ.

ga_auto37

Tài xế O-H
Lọt qua bơm cao ap như bơm tay.nếu máy rung xem bỏ máy nào k?? Bỏ máy nhưng nó vẫn phun làm dư dầu diezel trog buồng đốt.lọt vào cate

vvn56

Tài xế O-H
Thưa toàn thể các cụ. nhà cháu có 1 em komatsu pc 800-7 lắp động cơ trên. hiện tại máy bị dầu diezen lọt vào động cơ rất nhiều. cụ nào va vấp nhiều có thể tư vấn dúp nhà cháu dầu có thể lọt qua những đường nào. để nhà cháu rút bớt được khâu kiểm tra vơi ạ.

haidangdenso

Tài xế O-H
Lọt chỉ có thể là bơm cấp liệu lọt qua phớt sang bên trục cam bơm vào máy . Tháo tuyo tháo 4con lục lãng 5 rút ruột bơm tháo 5 con lục 6 rút vỏ sẽ thấy phớt , khong biết cỡ bao nhiêu nhưng hãng bán 800.000₫

thjeuxongthua

Tài xế O-H
em không hiểu. 800-7 phải là 6d140-3 mới đúng chứ. nhưng bác thử kiểm tra 2bơm nhiên liệu. ở đây có 2gioang phía dưới sử dung lâu ngày không còn đàn hồi. làm dầu lọt xuống khoang bơm

C5galaxy

Tài xế O-H
Dạ.vậy bác xem có máy nào bỏ máy k.bỏ máy nên dầu cứ phun trong buong đốt nên nó lòn xuong các te đấy.bỏ máy này có thể hơi bác kém.hoặc kim phun bác dái
[/QUOTE]
Máy công trình mà bỏ 1 máy nào đó thì xe làm chậm lại liền ah. Nếu không muốn nói là làm không nổi

Thanhcadin

Tài xế O-H
Bác cần kiểm tra lại gioăng kim và bơm đi có gì thắc mắc alo 0984757596 em ứng vấn cho bac ok

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên