Ex 200-1 bị giật tay trang mời các bác vào giúp..

H
Bình luận: 16Lượt xem: 2,097

congphong86

Tài xế O-H
Tình là ct em có con ex 200-1 bị hiện tượng giật tay trang em đã bảo dưỡng lại toàn bộ hệ thống mạnh tay trang nhưng làm việc được 15 phút lại bị mong các bác giúp
Cụ cho nhà cháu xin chút ít thông tin nữa ạ.Áp suất 2 bơm chính là bao nhiêu ki lô, và quan trọng là áp suất bơm điều khiển là bấy nhiêu ki lô???.Có khả năng là do áp suất bơm điều khiển của bác cao quá ấy mà:35::35::35:

hochoithem

Tài xế O-H
Cáj này cháu bị nhjều ạ, bác mạ lạj 2 ộ tay trang và vệ sjnh các lọc nhỏ 2 cụm chja đjều khjển là đc . Nó cứ khột khột khj nóng dầu ạ.

halida

Tài xế O-H
Em đã thay toàn bộ lọc và một đôi tay trang mới bây jờ máy vẫn còn rung ở hai thao tác hạ cần và quay sàn trái .bác cho em xin cái sơ đồ thủy lực với

thaoha

Moderator
Em đã thay toàn bộ lọc và một đôi tay trang mới bây jờ máy vẫn còn rung ở hai thao tác hạ cần và quay sàn trái .bác cho em xin cái sơ đồ thủy lực với

cụ ktra tyo từ tay trang đến cốc trên ngăn kéo xem có gì bất thường ko. khi nó bị động kinh cắm đồng hồ áp vào xem kết quả ra sao???

Lý thị Miên

Máy công trình OH
Rung giật khột khụt khịt tay trang ( Có con còn rung cho mỏi tay giặc lái nhé :)) ) là bệnh muôn thủa của tay trang dòng Hitachi - 1 ,khi nó đã CÓ TÝ TUỔI !

halida

Tài xế O-H
Tình hình là em đã thay hai bộ tay trang mới rùi nhưng máy vẫn bị hai thao tác nâng cần và quay toa trái nhưng ko giat mạnh như ban dầu nữa các bác tư vấn giúp em với.

nguyencuong123

Tài xế O-H
Ðề: Ex 200-1 bị giật tay trang mời các bác vào giúp..

Em thay hàng bãi .nhưng ko hết em đã tháo một bộ tay trang của máy đang làm việc ma vẫn bị bác ạ.
Bác đã sử lý đước bệnh này chưa ah? cho anh em ít kinh nghiệm đi nhà em cũng đang bị một em hiện tượng y hệt thế này nhưng chỉ bị ở thao tác nâng hạ máy giật và rung làm việc rất khó.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên