Fix lại link down 5 DVD đào tạo catia V5

OS
OS
Bình luận: 8Lượt xem: 3,092
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

OS

Đời là bể khổ!
Sau khi chuyên mục này: http://www.oto-hui.com/diendan/f116/tron-bo-5-dvd-dao-tao-catia-v5-rat-hay-182795.html
và chuyên mục này: http://www.oto-hui.com/diendan/f116/catia-v5-video-tutorial-1196.html
link bị die, em lập pic này fix lại link download, các cụ vào down nhé, link còn sống đến thời điểm hiện tại.

OS

Đời là bể khổ!
A fix lại link 4,7,10,11,12,17 trong bộ Tutorial nhé.e down nhưng nó báo chặn không down được.
Em cảm ơn!
Link mediafire trước thì chưa die, nhưng bị giới hạn. Để down được cụ phải dùng tài khoản vip. Em đã bổ sung link mới đấy rồi, thời điểm hiện tại, link vẫn còn tốt, cụ load về nhé:

tanluong_565

Tài xế O-H
Link mediafire trước thì chưa die, nhưng bị giới hạn. Để down được cụ phải dùng tài khoản vip. Em đã bổ sung link mới đấy rồi, thời điểm hiện tại, link vẫn còn tốt, cụ load về nhé:
Ui! sao chỉ down được 1 file thì đầu tiên thui v nhỉ? mấy file khác nó bảo phải có tài khoản Vip mí tiếp tục được. Bác chủ thớt giúp em với ah!
Thanks bác nhiều!

OS

Đời là bể khổ!

tanluong_565

Tài xế O-H
Cụ OS cho em hỏi cái. Bộ này là 5 DVD hướng dẫn sử dụng catia V5 đúng không ah? Em nghĩ là nó gồm 5 DVD video hướng dẫn chứ? Khi em download và giải nén thì nó chỉ cho 2 DVD cài đặt 32bit và 64bit. Và khi em cài thì nó yêu cầu phải dùng Catia V5R19 mới được cài, em đang dùng V5R21. Bác có thể giải thích giùm em không ạ?

OS

Đời là bể khổ!
Link mediafire là DVD đào tạo, còn link deposite là đĩa update của phần mềm cụ ah. Hôm trước em bổ sung link nhầm vào DVD đào tạo catia. Để e tìm lại rồi sẽ gửi cho cụ sau

tanluong_565

Tài xế O-H
Link mediafire là DVD đào tạo, còn link deposite là đĩa update của phần mềm cụ ah. Hôm trước em bổ sung link nhầm vào DVD đào tạo catia. Để e tìm lại rồi sẽ gửi cho cụ sau
Hjx, làm em tìm miết mà không hiểu tại sao. Cụ cố gắng tìm giúp e nhá. e đang rất cần, năm 4 rùi mà không biết tí j thì ra trường có mà đi tàu bay giấy. Em mong tin cụ!!! =p~=p~=p~=p~=p~

OS

Đời là bể khổ!
Hjx, làm em tìm miết mà không hiểu tại sao. Cụ cố gắng tìm giúp e nhá. e đang rất cần, năm 4 rùi mà không biết tí j thì ra trường có mà đi tàu bay giấy. Em mong tin cụ!!! =p~=p~=p~=p~=p~

Em bổ sung link mới rồi cụ ah. Pass giải nén là: oto-hui.com nhé!
Nội dung:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên