Flash mô phỏng hệ thông điên thân xe .trên xe optima ( hàng độc )

mr.tung.oto
Bình luận: 27Lượt xem: 4,815

mr.tung.oto

Tài xế O-H
FLASH MÔ PHỎNG NGUYÊN LÝ TRÊN SƠ ĐỒ ĐIỆN , CÁC BỆNH THƯỜNG GẶP CỦA HỆ THỐNG, CÁCH KIỂM TRA BẰNG GDS , ĐỒNG HỒ VẠN NĂNG ,.. TRỰC TIẾP TRÊN FLASH. CHO CÁC BÁC THAM KHAO !

CÁI NÀY RẤT HAY CÁC BẠN Ạ! MỚI LƯỢM TỪ HÀN QUỐC VỀ ĐẤY Ạ!

botaychamcom

Tài xế O-H
thời gian gần đây thấy kia đổi mới nhiều thiết kế đẹp quá! mình kết em k5 này hơn em camry
bác đức kia chắc sẽ tiếp xúc với em này nhiều đây

truonghoat

Tài xế O-H
Kính thưa các cụ xin tài liệu, bản thân em cũng như các bác, em lên gặp nhiều tài liệu hay mà điểm mình ít quá không biết phải làm thế nào em cũng gửi mail xin tài liệu các bác ạ, các bác biết không em không có tài liệu hay để chia sẻ kinh nghiệm cũng chưa nhiều, nhưng em liều vào một số chuyên đề mình biết chút ít viết bài trao đổi và thảo luận các bài viết với các bác tài, thế là em có điểm nè, em đang cố gắng được 1000 điểm để lấy 7 đĩa CD tem toyota của bác khoadongluc đấy, các bác cũng cố gắng lên nhé. hãy lấy tài liệu đừng xin tài liệu nữa các bác ạ

Mr.Pono

Pờ Nờ
Kính thưa các cụ xin tài liệu, bản thân em cũng như các bác, em lên gặp nhiều tài liệu hay mà điểm mình ít quá không biết phải làm thế nào em cũng gửi mail xin tài liệu các bác ạ, các bác biết không em không có tài liệu hay để chia sẻ kinh nghiệm cũng chưa nhiều, nhưng em liều vào một số chuyên đề mình biết chút ít viết bài trao đổi và thảo luận các bài viết với các bác tài, thế là em có điểm nè, em đang cố gắng được 1000 điểm để lấy 7 đĩa CD tem toyota của bác khoadongluc đấy, các bác cũng cố gắng lên nhé. hãy lấy tài liệu đừng xin tài liệu nữa các bác ạ

Nhất trí cụ ạ!

Xin link thì vui lòng pm, không comment trong topic. Tất cả các bài comment xin link phía trên đã được xóa

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên