focus 2010 mất tin hiệu đề

duydienoto
Bình luận: 8Lượt xem: 3,257

duydienoto

Tài xế O-H
các cụ cứu giúp se đỗ qua đêm mất tín hiệu đề focur tra s 2010 sốt tự động sử dụng chìa khóa em kiêm tra táp nô hiển thị tranasmission malfunction em kiểm tra cầu trì rơ ne đề tốt hết cả cũng dùng máy gken quét và gi sét không hết bệnh cũng quét ra nỗi p1260 nà nỗi imobiniro tức chìa khóa em không biết hộp imo nầm ở đâu và cách kiểm tra ra sao các bác cho em hướng để emcho cháu suất viện em cảm ơn

tranquynhnd

Tài xế O-H
Nếu là lỗi imobilizer thì trên đồng hồ táp lô cái đèn mắt cua mầu đỏ nhấp nháy liên tục khi bật on khoá điện nếu tự nhiên bị như vậy thì cụ vệ sinh 2 cái jắc to bổ chảng ở hai bên trụ xe sát sàn ấy nó hay bị lỗi tiếp súc ở hai chỗ này còn nếu ko được thì cụ có thể dùng gscan cài lại được

duydienoto

Tài xế O-H
cảm ơn cụ trần quynhnd khiển cửa vẫn tốt còn cái đèn mắt cua mầu đỏ mở khóa nhấp nháy niên tục cụ tả nà chính sác còn dùng gscan cài nại cụ chỉ em cách tri tiết hơn cho nhà em nhé chân thành cảm ơn các cụ nhiều

tuanneo0811

Tài xế O-H
immo thì trên đồng hồ, còn bọn fo cụt này thì lỗi số nó cũng không cho đề không cho nổ đâu, cụ xem trên đồng hồ taplo cón vị tri số không, chìa là chìa vặn cơ thường hay chìa smartkey, smart key thì có bật dc nguồn không?

antrungan

Tài xế O-H
Khi bác ấn đề điện trên taplo có bình thường hay sụt ko bác . Mấy con đời cao ắc qui yếu nó cũng ko cho đề

tranquynhnd

Tài xế O-H
cảm ơn cụ trần quynhnd khiển cửa vẫn tốt còn cái đèn mắt cua mầu đỏ mở khóa nhấp nháy niên tục cụ tả nà chính sác còn dùng gscan cài nại cụ chỉ em cách tri tiết hơn cho nhà em nhé chân thành cảm ơn các cụ nhiều
Theo em cụ cứ vệ sinh 2 cái jắc rồi bắt chặt lại đi đã .em bị dính mấy phát ở đấy rồi còn imo thì làm việc độc lập với điều khiển cửa .còn việc cài lại thì cụ cứ theo từng bước máy yêu cầu mà cài thôi thao tác cũng đơn giản chỉ là khi nào tắt khi nào bật chìa khoá thôi .cụ cứ yên tâm mà làm ko khó đâu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên