Ford escape cần giúE

phanhuulinh
Bình luận: 13Lượt xem: 1,453

Chi_Duong

Tài xế O-H
Cái này em xem trên mấy film hành động Mỹ nó cho nổ nhiều rồi.....Nếu bác không gọi xe cứu hộ thì bác mò xuống bó dây dưới vô lăng ấy...tìm 2 dây Đỏ to vs Đen! Bác cho chập vào nhau...kiểu gì cũng nổ ;)

hanhthuy1990

Tài xế O-H
có bác nào làm nổ được con escape khi bị mất chìa khóa không ạ .giúp em với
xe em bị mất chìa khóa.mà bây giờ kéo vô hãng thì xa lắm ạ.có bác nào giúp em với
xe bác đời bào nhiêu vậy? xe nếu không có mã hóa chìa thì có thể tháo ổ khóa ra nổ được nhưng nếu xe có hệ thống mã hóa thì chịu rồi. nghe nói vẫn có cách nhưng chưa thấy ai chia sẽ cả.

phanhuulinh

Tài xế O-H
em đang liều một phen đây.em đang gửi một cái phôi chìa khóa của ford.ngày ,mai em cho thợ khóa cắt lại và dùng gscan cài đặt lại có được không các bác nhỉ??em đang lo đây.có bác nào biết cài rùi giúp em với.em lo là gscan không đủ đẵng cấp nhưng củng liều một phen.nếu không thành công thì mất toi 1ttr 800.coi như là mua sách đọc vậy....

maydocloihn

Tài xế O-H
Cũng chưa biết đk đâu bác à những loại xe đời cũ thì đk thôi chứ mấy cái xe đời mới ko làm thế đk đâu nó điều khiển khởi động bằng hộp mà bác điều dựa vào cuận dây của chìa với ổ khóa như kiểu nó tìm thấy tín hiệu của nhau thì mới cho phun xăng đánh lửa bác à...
bác chi dương nói nổ là do chập âm dương đó bác.hjhj.đơn giản thôi.bác gọi thợ cài chìa khóa tới làm là ok

ledat2323

Tài xế O-H
có bác nào làm nổ được con escape khi bị mất chìa khóa không ạ .giúp em với
xe em bị mất chìa khóa.mà bây giờ kéo vô hãng thì xa lắm ạ.có bác nào giúp em với
Lúc trước Mjh gap con for như vay
Nhug Mjh Dung sbb la dc
Va chja tu chi co 1trui2ah
[MERGETIME="1425913326"][/MERGETIME]
Nhug Mjh Dung sbb la dc
Xe đâu vay Mjh ho tro cho
[MERGETIME="1425913372"][/MERGETIME]
Nhug Mjh Dung sbb la dc
Nhug Mjh Dung sbb la dc

[MERGETIME="1425913429"][/MERGETIME]
Nhug Mjh Dung sbb la dc

[MERGETIME="1425913372"][/MERGETIME]

Nhug Mjh Dung sbb la dc

0983968924

Tài xế O-H
không nổ được đâu vi hộp pcm điều khiển,bác cứ cài đi không được vào hãng họ dùng IDS cài là được,không hỏng được đâu,đừng áp dụng phim hành động nha....

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên