GDS Hyundai và GDS Kia trên cùng máy tính

G
Bình luận: 76Lượt xem: 23,267

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Đã có thể cho GDS Hyundai và Kia sống chung mái nhà. không biết có ai cần không?
Cái này từ 2 năm nay chúng tôi vẫn cài trên cùng 1 máy miễn phí cho anh em . Cụ nào cần cài thì đưa máy tính sàng địa chỉ bên duới chúng tôi cài cho phiên bản mới nhất hiện nay cho cả 2 bản phần mềm . Còn nếu có souser rồi thì chép file fix GDS bên OBD việt Nam về là chạy đựoc thôi

thinhpto

Tài xế O-H
Cái này từ 2 năm nay chúng tôi vẫn cài trên cùng 1 máy miễn phí cho anh em . Cụ nào cần cài thì đưa máy tính sàng địa chỉ bên duới chúng tôi cài cho phiên bản mới nhất hiện nay cho cả 2 bản phần mềm . Còn nếu có souser rồi thì chép file fix GDS bên OBD việt Nam về là chạy đựoc thôi
nhà cháu ở xa, không qua được, cụ có thể cho nhà cháu xin cái link down đk không. cả 2 phần mềm nhà cháu đều có, nhưng chưa cập nhập đủ:)DUAXEOTOHUI

giangct

Tài xế O-H
Vậy mà mình ko biết, làm tốn tiền đăng ký tài khoản chỉ để down cái này. Hôm trước có nghe nói bên OBD vietnam có nhưng ko cho mà phải gửi máy đến cài, mỗi lần gửi máy mất 3 ngày thấy ko tiện cho lắm.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Vậy mà mình ko biết, làm tốn tiền đăng ký tài khoản chỉ để down cái này. Hôm trước có nghe nói bên OBD vietnam có nhưng ko cho mà phải gửi máy đến cài, mỗi lần gửi máy mất 3 ngày thấy ko tiện cho lắm.
3 ngày để có toàn bộ phần mềm ô tô xài miễn phí bạn nghĩ như vậy là mất công ???

giangct

Tài xế O-H
Ko phải vậy, lúc trước mình hỏi xin cái fix GDS mà bên obdvietnam nói là có quy định ko cho. Còn việc cài phần mềm miễn phí thì ai mà không thích. Nhưng có điều mình muốn cài cho mình và hỗ trợ những anh em gần chổ mình chứ chẳng lẻ lúc nào cũng phải gửi máy lên obd vietnam cài. Trong khi việc cài đặt mình có thể làm được.

tringuyen

Tài xế O-H
khoảng bao nhiêu Gb z bác khoadongluc, mất khoảng bao lâu z, thanks

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
khoảng bao nhiêu Gb z bác khoadongluc, mất khoảng bao lâu z, thanks
65GB cho cả 2 phiên bản . Bác gửi máy tính em cài xong backup luôn cho bác xài miễn phí . Khi update chỉ cần kết nối acc của bên em để update . Nếu có bản cập nhật mới sẽ báo lại cho bác để bác cập nhật .

Địa chỉ gủi máy duới chữ kí nhé

nguyen nghi

Tài xế O-H
- đổi đuôi txt thành đuôi rar rồi giải nén bình thường nhé.

Bác xem lại đính kèm ngay nhé, file text không thể đổi đuôi, dung lượng chỉ có 34,5kb nên chắc chắn không thể là phần mềm fix lỗi hay data được. Mà trong file cũng không có link để tải đính kèm. Nếu bác không sửa em sẽ xóa bài và đòi bác 200 lít xăng đấy nhé.

giangct

Tài xế O-H
Bác xem lại đính kèm ngay nhé, file text không thể đổi đuôi, dung lượng chỉ có 34,5kb nên chắc chắn không thể là phần mềm fix lỗi hay data được. Mà trong file cũng không có link để tải đính kèm. Nếu bác không sửa em sẽ xóa bài và đòi bác 200 lít xăng đấy nhé.
bác đổi FIX_GDS.txt thành FIX_GDS.rar nhé, đổi trực tiếp không qua phần mềm nào hết nhé. vì diển đàn không cho úp file rar hoặc file exe nên mình đổi cái đuôi nó thành txt. đơn giản thế này, nhấp vào file vừa tải về bấm f2 (rename) xóa hết tên cũ (kể cả đuôi txt) đánh vào tên mới fix_gds.rar, sau đó giải nén bình thường sẽ ra file exe. file 34,5kb là đúng dung lượng nhé bác.
cách cài: cài trước phần mềm kia_GDS hoặc Hyundai_GDS. cái nào trước cũng được. sau đó chạy file fix_gds.exe, nó tự động backup và cho phép bạn cài cái GDS còn lại. cài xong thì bạn dùng file fix_gds.exe chạy luôn. chạy lên nó chỉ yêu cầu bạn nhấn số 1 hoặc số 2 để chọn chạy kia hay hyundai thôi nhé. chúc bạn thành công.
[MERGETIME="1418643254"][/MERGETIME]
chào các bác, cho em hỏi tên của xe Hyundai Portor II trong phần mềm GDS Hyundai tên là gì vay? em mới sử dụng phần mềm nên chưa biết, các bác giúp em nhé. Em cảm ơn
bạn nhập số vin vào thì nó ra loại xe nhé, mình nhớ nó là H-1 (A1) D2.5 TCI-A

mrdp

Tài xế O-H
bác đổi FIX_GDS.txt thành FIX_GDS.rar nhé, đổi trực tiếp không qua phần mềm nào hết nhé. vì diển đàn không cho úp file rar hoặc file exe nên mình đổi cái đuôi nó thành txt. đơn giản thế này, nhấp vào file vừa tải về bấm f2 (rename) xóa hết tên cũ (kể cả đuôi txt) đánh vào tên mới fix_gds.rar, sau đó giải nén bình thường sẽ ra file exe. file 34,5kb là đúng dung lượng nhé bác.
cách cài: cài trước phần mềm kia_GDS hoặc Hyundai_GDS. cái nào trước cũng được. sau đó chạy file fix_gds.exe, nó tự động backup và cho phép bạn cài cái GDS còn lại. cài xong thì bạn dùng file fix_gds.exe chạy luôn. chạy lên nó chỉ yêu cầu bạn nhấn số 1 hoặc số 2 để chọn chạy kia hay hyundai thôi nhé. chúc bạn thành công.
[MERGETIME="1418643254"][/MERGETIME]

bạn nhập số vin vào thì nó ra loại xe nhé, mình nhớ nó là H-1 (A1) D2.5 TCI-A
em cũng làm như bác hướng dan như khi chay file HK GDS nó lại không chạy được không hiểu nỗi tại đâu em cũng chon 1 hoạc 2 đều không được

understand

Tài xế O-H
Cái này em có thể giúp thương thì nên cài huyndai trước thì khi cài thêm kia sẽ chạy ngon hơn cài người lại nếu cài ngược lại thì khi dùng phải vào START TAST MANAGER end processes eRepostsen

mrdp

Tài xế O-H
Cái này em có thể giúp thương thì nên cài huyndai trước thì khi cài thêm kia sẽ chạy ngon hơn cài người lại nếu cài ngược lại thì khi dùng phải vào START TAST MANAGER end processes eRepostsen
[DOUBLEPOST=1421101644,1421101491][/DOUBLEPOST]
Cái này em có thể giúp thương thì nên cài huyndai trước thì khi cài thêm kia sẽ chạy ngon hơn cài người lại nếu cài ngược lại thì khi dùng phải vào START TAST MANAGER end processes eRepostsen[/qu
Bác có thể hướng dẫn cụ thể hơn được không.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên