gentra kêu cạch cạch khi nhả côn nhanh

thinhpto
Bình luận: 26Lượt xem: 6,181

qwerttgb

Tài xế O-H
Ý kiến bản thân nha. Nếu bác thay lá côn, còn giữ lá côn cũ thì đem lá cũ đi tán bố lại đi, đem theo bánh trớn với mâm ép cho người ta canh chỉnh độ ép luôn đi. Hôm trước em cũng gặp 1 chiếc bị như vậy. Thay lá côn của hãng thứ 3 (miếng giảm chấn bằng cao su, không giống đồ zin bằng lò xo) cũng bị như vậy đem lá côn cũ đi tán bố với canh chỉnh độ ép luôn về lắp vô thì bình thường trở lại.

binh1980

Tài xế O-H
tại sao côn đạp lúc nặng lúc nhẹ hả các bác lúc đạp nặng xe đi cảm giác khỏe hơn lúc nhẹ gài số ngot hơn

minhtuan92

Tài xế O-H
Ý kiến bản thân nha. Nếu bác thay lá côn, còn giữ lá côn cũ thì đem lá cũ đi tán bố lại đi, đem theo bánh trớn với mâm ép cho người ta canh chỉnh độ ép luôn đi. Hôm trước em cũng gặp 1 chiếc bị như vậy. Thay lá côn của hãng thứ 3 (miếng giảm chấn bằng cao su, không giống đồ zin bằng lò xo) cũng bị như vậy đem lá côn cũ đi tán bố với canh chỉnh độ ép luôn về lắp vô thì bình thường trở lại.
ia
dạ kính các cụ đáp án ở trên trang 1 đầu tiên đấy ạ. các cụ theo dõi lại các ý kiến là có. ^^!
bác chủ đã có đáp án rồi mà không nói cho anh em còn học hỏi.bao nhiêu câu trả lời biết thế nào cho đúng

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên