Giải phóng 700k phun xăng điện tử đánh lửa trực tiếp

magic_vdk
Bình luận: 8Lượt xem: 1,076

magic_vdk

Tài xế O-H
tình hình chiều nay xưởng em có vào 1 con giải phóng 700k phun xăng điện tử,đánh lửa trực tiếp ko đelco với bệnh như sau,galangti nhỏ thì đạp ga là chết máy,còn chỉnh ga cao thì vọt lên rất bốc,giữ ga cao thì có hiện tượng nấc nhẹ,e đã vệ sinh bugi và cảm biến bướm ga rồi,nhưng vẫn ko dc,lọc gió đầy bụi cũng cho thổi rồi,soleloi bù ga cầm chừng cũng đã vệ sinh,nhưng ko có tiến triển gì,mong các cụ giúp e một tay với,e cảm ơn.

anh quoc

Tài xế O-H
a nên kiểm tra cảm biến nhịt độ nước ?sau dưới cổ hút ak?
nó có 1 dây vào 1 chân cua cảm biến ?;;
[MERGETIME="1398589337"][/MERGETIME]
đồng giải phóng này cũng như xé hota mjh vừa làm?bị cúc cảm biến mà làm tung cả xe lên đó a bạn?''chúc a bạn thành công?
[MERGETIME="1398589352"][/MERGETIME]
đồng giải phóng này cũng như xé hota mjh vừa làm?bị cúc cảm biến mà làm tung cả xe lên đó a bạn?''chúc a bạn thành công?

phalaidat

Tài xế O-H
Chaò cụ! Nếu check sáng thì cụ lên kiểm tra cảm biến, còn hiện tượng như vậy cụ lên chỉnh lai nấm, có thể áp suất nén cuả máy naò đó bị giảm thấp.Chúc cụ thành công.

vuhoanhp

Tài xế O-H
bác xem lai cai van o tai xem sao mà con sài bô bin 1cai mà nó chia ra 4may chứ mà đánh lửa trưc tiêp lam gi co giây cao áp mà bác kiêm tra cả cái bô bin nữa nha

magic_vdk

Tài xế O-H
dạ vâng,cảm ơn các cụ,thực sự đồ ko có e ngán quá.chỉnh đi chỉnh lại mệt cả người,quan trọng là h bắt đúng bệnh để gửi đồ thôi

Check

Tài xế O-H
tình hình chiều nay xưởng em có vào 1 con giải phóng 700k phun xăng điện tử,đánh lửa trực tiếp ko đelco với bệnh như sau,galangti nhỏ thì đạp ga là chết máy,còn chỉnh ga cao thì vọt lên rất bốc,giữ ga cao thì có hiện tượng nấc nhẹ,e đã vệ sinh bugi và cảm biến bướm ga rồi,nhưng vẫn ko dc,lọc gió đầy bụi cũng cho thổi rồi,soleloi bù ga cầm chừng cũng đã vệ sinh,nhưng ko có tiến triển gì,mong các cụ giúp e một tay với,e cảm ơn.

Nhà cháu dự quả này là bị hở cổ hút hoặc hỏng cảm biến MAP.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên