Giàn lạnh xe magnus??

T
Bình luận: 8Lượt xem: 2,214

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
chưa làm thì thấy khó.làm rồi thì thấy nó bình thường.làm được những cái khó bình thường rồi thì sau này gặp những cái khó hơn mới đỡ ngại.mạnh dạn và tự tin tháo táp lô ra đi bác.chưa tháo quen thì tháo từ từ.tháo quen rồi thì sẽ nhanh hơn.

dungbavi

Tài xế O-H
thường thường bác nhìn từ khoang máy thấy dàn lạnh nằm giữa thì phải hạ taplo,còn em nó nằm phía bên phụ thì có thể mổ moi.

Hổ Vồ

Tài xế O-H
chào các bác hôm nay có 1 em magnus vào xưởng kiểm tra điều hòa không mát. em cắm đồng hồ kiểm tra thì hết ga. tháo giàn nóng, lốc kiểm tra vẫn bình thường. em đang nghi dàn lạnh, nhưng ma tháo dàn lạnh em nay khoai quá nên ngại. em muốn hỏi các bác la tháo dàn lạnh em này như nào ạ!

Phải bung taplo ra bác ah! Cũng ko có gì khó đâu, chỉ là khi tháo bác phải để ý kỹ ốc ác nhé, ko lúc lắp vào lại quên thì xe đi nó kêu là chủ xe kêu ghê lắm! Mà dòng này bác cũng kiểm tra kỹ 2 cái ti van nạp nữa nhé! Nhiều khi do chủ quan đến khi nạp gas xong , tháo đồng hồ lúc đó thấy hở là hơi khó giải quyết đó ạ!

hieudienlanh

Tài xế O-H
Tháo taplo em này đơn giản thôi mà.Kể cả lalos không nên mổ moi.Hay bị lọt gió , gãy lẫy với lại cũng không nhanh hơn đâu.Chịu khó hơn khó chịu

hieucaosu

Tài xế O-H
đúng đó bác ạ!chịu khó tý bác tháo taplo ra!mà tháo taplo không cần tháo nhiều lắm vì em này chỉ cần tháo cả mảng lớn trên và tháo "yên ngựa" ra là xong không cần tháo chi tiết như camry!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên