Giáo trình điện tử hệ thống phanh abs - spkt tphcm

N
Bình luận: 40Lượt xem: 8,330

nguyenhung

Tài xế O-H
Dung lượng: 248 MB

Untitled 2 - Copy.jpg

Untitled 2.jpg

Untitled 5.jpg

Untitled 34.jpg

Untitled 6.jpg

Để đọc file này cần cài đặt chương trình Virtual Drive. Link http://data.oto-hui.com/k6tq855lx3a1.html
CODE(Mã)Serial :
BSP11-30600-C8A0D-6R8DN-A4G7Y

Sau khi cài đặt xong, các cụ khởi động chương trinh và làm như thế này

Nháy chuột vào file vừa chọn rồi vào đây ạ:

Đã ok nhé các cụ !

hieucaosu

Tài xế O-H
chủ thớt cho xin với nha mình hiểu về abs rồi nhưng dạng abs khí nén mình chưa biết cho xin với nha thanks!
mail :hieucaosu@gmail.com

thaodinh_amc

Tài xế O-H
Mình xin góp ý là trên diễn đàn có mục quy định đặt điểm cho các loại tài liệu, mong bác chủ thớt cũng như các cụ khác xem xét kỹ tính chất của tài liệu mà đặt điểm cho hợp lý và hợp lệ để anh em nhất là các bạn mới có thể tiếp cận được với các tài liệu cần thiết. :)

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
em khong cài được bác giúp em với nếu bác không phiền thì mail cho em cách cài nha hay 0932126033
thatbailamethanhcong86@gmail.com

Cụ cho em hỏi là cụ lấy đâu ra 3000 điểm để load được tài liệu này về vậy ạ!!!!
Tài liệu này ko cần cài..bấm vào file là chạy!!
Một comment tương tự e sẽ xử lý nhé cụ!!

C

chudecon

Khách
bẩm cụ!!!!! chẳng qua là em có cái ních là nguyenvutuguitar ở đó em còn điểm nên down về thôi vì em thấy tài liệu hay quá nên cố cày và được các bác trong trong diễn đàn tặng điểm nên mới có điểm thôi chứ em cũng chẳng ăn cắp điểm cua ai hay đi xin xỏ gì hết xin bác kinglove đừng có hiểu lầm còn đây là ních mới của em nha bác
vì ở đây mang yếu lắm nên em phải xài 2 nich nha bác
mà bác này em down về mà nó chia làm 2file đó là file có đuôi .001và.002 vậy em down bị lỗi hay là phải dùng phần mềm nối file hả bác XIN BÁC CHỈ GIÁO

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
bẩm cụ!!!!! chẳng qua là em có cái ních là nguyenvutuguitar ở đó em còn điểm nên down về thôi vì em thấy tài liệu hay quá nên cố cày và được các bác trong trong diễn đàn tặng điểm nên mới có điểm thôi chứ em cũng chẳng ăn cắp điểm cua ai hay đi xin xỏ gì hết xin bác kinglove đừng có hiểu lầm còn đây là ních mới của em nha bác
vì ở đây mang yếu lắm nên em phải xài 2 nich nha bác
mà bác này em down về mà nó chia làm 2file đó là file có đuôi .001và.002 vậy em down bị lỗi hay là phải dùng phần mềm nối file hả bác XIN BÁC CHỈ GIÁO

mình chỉ thắc mắc tại vì nick bạn mới lập . mà đã có 3000 điểm để download ..mình nghĩ bạn spam câu comment nên mới hỏi vậy.
bạn đọc qua link này để biết cách giải nén nhé.

C

chudecon

Khách
em đã cài được rồi cam mơn bác kinglove nha tài liệu rất hay không uổng công mất 3ooo ngan điểm va cũng xin cám mơn diễn đàn chương trinh này khi down về máy xong thì phải dùng phần mềm tạo ổ đỉa ảo,nối đuôi lai là xong

X

xuanhoak4

Khách
Nhìn chắc là hày. Nhưng điểm cao thế ai ma tải về được hả anh.

nguyenvutuguitar

Tài xế O-H
Bác nào cần tìm hiểu về nó cứ để mail bên dưới em cho vìđây là tài liệu ông thầy em cho nên em muốn chia sẽ thôi nếu có vi phạm nội quy của oto-hui thì em không cho nữa nha các bác mong các bác thông cảm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên