Góp ý vài lời với Ô Hát

Petrolimex-vn
Bình luận: 4Lượt xem: 8,306

Petrolimex-vn

Tài xế O-H
Ô Hát với giao diện mới mình thấy cũng mừng vì phải thay áo cho "rum", cho Diễn đàn mình đi lên.
Mới nhất là có "OTO-HUI News- Tin tức, công nghệ ngành Ô tô Xe máy" mà giống như mấy Báo điện tử hay diễn đàn khác đã làm, và thấy vui khi vừa mới diễn ra sinh nhật OH lần 9. Tuy nhiên áo mới nhưng cũng còn tồn tại nhiều vấn đề, nhiều hạt sạn
Sau đây là 1 số vấn đề góp ý cùng OH

1) Rõ ràng là nhìn số năm thì lâu rồi, mà lại đăng bài viết kiểu trống không thế này

2)
Ví dụ mục này Cụ "Đờm" có để Link mà toàn hỏng, nên Em phải " Báo cáo" lên "Ét- min" mà cũng nhiều quá nên báo cũng không đủ
3) Một số Chủ đề năm nảo năm nào rồi, giờ cũng có người vào bình luận tư vấn kiểu như câu " Viêu". Nên đề nghị BQT đóng chủ đề này lại không cho trả "nhời" về sau tránh mất thời gian.
4) Cũng như vậy một số hình ảnh hay tài liệu của thời hoàn kim của mấy "già làng", "trưởng bối", "bảo bối" muốn xem nhưng bị "đai" hết, chắc qua phiên bản mới nên chưa cập nhật kịp. Mong BQT xem xét "úp" lại giùm.
5) Còn đại loại như xin tài liệu hay tư vấn mục gì, có mục tìm kiếm trên đầu rồi, có chỉ dẫn rõ ràng mà vẫn vi phạm, lần 1 nhắc nhở, lần 2 tái phạm "lốc kê" tài khoản, còn nữa thì cho "ra đảo", như vậy mới tăng tính răng đe.
...
Vài lời góp ý nhỏ với Ban "Ét min"

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Chào bác.
Cảm ơn bác đã tham gia diễn đàn. Tuy nhiên bác đừng thả những comment có nội dung Spam như thế này nhằm mục đích kiếm xăng nhé bác. BQT đang ra sức để dọn rác, cải tổ lại diễn đàn. Vì vậy, khi thấy thành viên comment như thế này chúng tôi rất buồn.
Bác có thể tham gia thảo luận, viết bài. Nếu kiến thức bác chưa sâu có thể vào mục sinh viên để thảo luận kiến thức sinh viên chứ không nên đi spam diễn đàn nhé.
Mong bác có thái độ phù hợp để cùng nhau xây dựng diễn đàn nhé.
Trân trọng!

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Ô Hát với giao diện mới mình thấy cũng mừng vì phải thay áo cho "rum", cho Diễn đàn mình đi lên.
Mới nhất là có "OTO-HUI News- Tin tức, công nghệ ngành Ô tô Xe máy" mà giống như mấy Báo điện tử hay diễn đàn khác đã làm, và thấy vui khi vừa mới diễn ra sinh nhật OH lần 9. Tuy nhiên áo mới nhưng cũng còn tồn tại nhiều vấn đề, nhiều hạt sạn
Sau đây là 1 số vấn đề góp ý cùng OH

1) Rõ ràng là nhìn số năm thì lâu rồi, mà lại đăng bài viết kiểu trống không thế nàyView attachment 80183
2)
View attachment 80184Ví dụ mục này Cụ "Đờm" có để Link mà toàn hỏng, nên Em phải " Báo cáo" lên "Ét- min" mà cũng nhiều quá nên báo cũng không đủ
3) Một số Chủ đề năm nảo năm nào rồi, giờ cũng có người vào bình luận tư vấn kiểu như câu " Viêu". Nên đề nghị BQT đóng chủ đề này lại không cho trả "nhời" về sau tránh mất thời gian.
4) Cũng như vậy một số hình ảnh hay tài liệu của thời hoàn kim của mấy "già làng", "trưởng bối", "bảo bối" muốn xem nhưng bị "đai" hết, chắc qua phiên bản mới nên chưa cập nhật kịp. Mong BQT xem xét "úp" lại giùm.
5) Còn đại loại như xin tài liệu hay tư vấn mục gì, có mục tìm kiếm trên đầu rồi, có chỉ dẫn rõ ràng mà vẫn vi phạm, lần 1 nhắc nhở, lần 2 tái phạm "lốc kê" tài khoản, còn nữa thì cho "ra đảo", như vậy mới tăng tính răng đe.
...
Vài lời góp ý nhỏ với Ban "Ét min"
Chào bác!
Thay mặt BQT xin cảm ơn những ý kiến góp ý vô cùng tâm huyết của bác. Thời gian này thì BQT đang cải tổ, xây dựng và sàng lọc lại nội dung trên diễn đàn. Sau khi cải tổ xong thì BQT cũng sẽ có những chính sách nhằm răn đe hơn nữa đối với các trường hợp vi phạm.
Trong quá trình thực hiện rất mong nhận được những sự đóng góp ý kiến của bác để cải tổ tốt hơn.
Xin cảm ơn bác!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên