Gương điện

vungocton999
Bình luận: 7Lượt xem: 1,749

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
:D Muốn gặp gương điện ( hay còn gọi là xếp tai ) thì bác phải mua 1 bộ mơ tơ và đế lắp vào trong kính của xe ( ví nhụ như các dòng xe TOYOTA có bán đầy ngoài chợ ) giá giao động từ 2 triệu cho đến 10 triệu :))

Còn các xe đã có xếp tai thì mà chưa có xếp bằng REMOTE thì lắp thêm 1 adapter giá giao động từ 200K đến 999K tùy theo phong cách của chủ xe :))

hecauto86

Tài xế O-H
bác phải nói giõ xe của mình là xe loại gi?bác muốn chế gập gương tầm bao nhiêu tiền nữa,em thì khi có khách muốn chế gập gương thì gọi gay cho mấy bác chuyên làm gương đèn (phố đồng nhân trên phố huế) các bác ý xuống và nhận giá rùi chích phần trăm cho xưởng em.hihhhiihihihhih

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Em thấy mấy ông khách Forte cũng đi "độ" bộ này ,tầm chục củ đó bác Tôn ạ.Phần điện đóm thì không có gì khó ,mà hình như mua bộ đó sẵn cả giắc cắm luôn thì phải.

:D Muốn gặp gương điện ( hay còn gọi là xếp tai ) thì bác phải mua 1 bộ mơ tơ và đế lắp vào trong kính của xe ( ví nhụ như các dòng xe TOYOTA có bán đầy ngoài chợ ) giá giao động từ 2 triệu cho đến 10 triệu :))

Còn các xe đã có xếp tai thì mà chưa có xếp bằng REMOTE thì lắp thêm 1 adapter giá giao động từ 200K đến 999K tùy theo phong cách của chủ xe :))
Bác này nói đúng rùi! Còn tùy vào bác muốn gập như thế nào nữa: có loại tắt máy gương tự gập và vặn chìa khóa sang on thì nó sẽ tự mở ra.Có loại dùng remote ! giá của các loại này không tới 5 củ nữa mà các bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên