Hệ thống cup bô

binhyennoidau_ht
Bình luận: 33Lượt xem: 8,901

HyundaiPorter2

Tài xế O-H
Các cụ cho e hỏi vs. Có phải hệ thống cup bô của xe cuulong 8 t có p liên quan đến caí top ở chân côn ko ạ. Vì e gặp mấy con bị mất điện r nhưng mà thử ở đầu ra công tắc vẫn có e hoir mấy ng cos kinh nghiệm thif hoj bảo qua con rơ le j j ý lq đêns caí top chân côn nên e cắt bỏ đi đấu lại bằng rơ le cơ 4 chân bt thì dùng bt. Ai biết cái hệ thống lq đến chân côn ntn gt hộ e vs
Xe tàu có xe có công tắc chân côn có xe chân ga, có xe có cả 2
Cupbo tác dụng đóng cổ bô hãm máy vì vậy cupbo chỉ có tác dụng khi xe đang cài số, nếu đạp côn xe sẽ trôi tự do nên cupbo mất tác dụng. Nếu không có công tắc ngắt cupbo ở chân côn thì đạp côn máy sẽ chết do bị đóng bô, nếu không có công tắc ngắt cupbo khi đạp chân ga thì ga không lên được.
Rối quá bạn bỏ luôn công tắc này đi. Lái xe quen thì đổ hết dốc an toàn họ mới tắt cupbo và đạp côn đạp ga vào số

Tuan_kuL

Tài xế O-H
Các cụ cho e hỏi vs. Có phải hệ thống cup bô của xe cuulong 8 t có p liên quan đến caí top ở chân côn ko ạ. Vì e gặp mấy con bị mất điện r nhưng mà thử ở đầu ra công tắc vẫn có e hoir mấy ng cos kinh nghiệm thif hoj bảo qua con rơ le j j ý lq đêns caí top chân côn nên e cắt bỏ đi đấu lại bằng rơ le cơ 4 chân bt thì dùng bt. Ai biết cái hệ thống lq đến chân côn ntn gt hộ e vs
Có chứ cụ.nguon công tắc đóng cổ xả qua chân côn rồi xg rơ le hơi.chân còn lại của rơ le hơi vào top ở chân ga ở máy

Thang9x

Tài xế O-H
Lửa cầu chì từ công tắc đi qua con malochaan con

HaiArs92

Tài xế O-H
không biết xe cụ thế nào xe tớ làm thì có công tắc bên tay phải chỗ công tắc gạt mưa đó ấn lên là hiên cúp bô khi đi chỉ việc nhả chân ga là cúp bô đóng như thế khi đang đi nhanh gặp chướng ngại vật thường mình giảm ga thì nó sẽ phanh giúp mình và điện của nó còn đấu điều khiển chỗ van hơi một chiều
Cụ cho em sơ đồ đấu như vậy đi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên