Hệ thống điện thân xe và điều khiển trên ô tô - PGS.TS Đỗ Văn Dũng ( bản full )

buidinhduong
Bình luận: 53Lượt xem: 68,460
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

buidinhduong

Tài xế O-H
Chào các anh!
Em đang cần tài liệu này nhưng mới tham gia diễn đàn nên chưa tải được. Anh nào có link gửi giúp em vào mail quangminhsc@gmail.com. Em cảm ơn rất nhiều.
thật sự em là tài xế mới, em không dowload về được. Các bác chỉ em với. tks:D
Hai cụ vui lòng xem giúp em video này sẽ biết cách download nhé !

Và cái này nữa ạ http://www.oto-hui.com/threads/noi-quy-tham-gia-giao-thong-tren-o-h-update-21-11-2013.62930.html
Thân !

xuandatam

Tài xế O-H
Tài liệu bản full 133 MB bao gồm file Word và PDF. Mình để cả bản word vì cuốn giáo trình này dùng rất nhiều khi làm đồ án. File PDF là do mình chuyển trực tiếp từ Word sang đọc cho tiện và mình cũng để luôn mấy font cơ bản để đọc file word này.
Chúc các cụ học tốt :D

tài liệu này cũng hay sao các bác chê giữ thế, với ng # k quan trọng nhưng với tôi, nó khá hay

thanhth.

Tài xế O-H
cái này đã qua quá trình nghiên cứu lâu dài nhưng mà những mạch điện của các dòng xe mới hầu như ko đc update nên có một số phần ko rõ hic hic

GiaGiaHp

Tài xế O-H
Cám ơn bác đã góp ý nhưng bản mà bác đọc chưa đủ, ở đây gồm 2 file. 1 file về điện ô tô, 1 file về điện thân xe nên mình mới ghi là full nếu không thì topic này đã bị xóa rồi :32:
cụ tách hai bản này ra riêng được ko. e có điện động cơ rồi, thiếu mỗi điện thân xe nữa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên