Hệ thống điều hòa tự động

N
Bình luận: 18Lượt xem: 9,259

nhokmiko123

Tài xế O-H
Chào các bác!!
Em đang nghiên cứu về hệ thống điều hòa tự động trên ô tô mà các tài liệu chỉ nói chung chung, vậy bác nào có tài liệu về hệ thống này có thể cho em xin đk không ạ, tiếng anh cũng được ạ.
- Ví dụ như em đọc về mấy con cảm biến nhiệt độ trong ( ngoài) xe, bức xạ mặt trời,... chúng có cầu tạo như thế nào, giá trị đo trong khoảng bao nhiêu, điện áp đo,...
Em cảm ơn các bác.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào các bác!!
Em đang nghiên cứu về hệ thống điều hòa tự động trên ô tô mà các tài liệu chỉ nói chung chung, vậy bác nào có tài liệu về hệ thống này có thể cho em xin đk không ạ, tiếng anh cũng được ạ.
- Ví dụ như em đọc về mấy con cảm biến nhiệt độ trong ( ngoài) xe, bức xạ mặt trời,... chúng có cầu tạo như thế nào, giá trị đo trong khoảng bao nhiêu, điện áp đo,...
Em cảm ơn các bác.
Bác kiếm một cái tài liệu sửa chữa về mà đọc

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Bên mình triển khai các dịch vụ
Dịch vụ check xe ô tô cũ | check xe | Kiểm tra xe ô tô cũ! Cscar
Chào bác !
Cám ơn bác đã tham gia chia sẻ trên diễn đàn OTO-HUI.
Xin phép nhắc nhở Bác lần sau đăng bài không chèn thêm link quảng cáo ở bên ngoài vào bài viết ! Vì đây là nội quy của diễn đàn nên mong bác sẽ ủng hộ và đóng góp thêm nhiều bài viết hay để diễn đàn của chúng ta ngày càng phát triển!
Chúc bác một ngày làm việc vui vẻ.

Bác có thể tham khảo thêm nội quy của diễn đàn tại đây :
Tham khảo nội quy diễn đàn
Quy định về đăng và viết bài trên O-H

Khakun

Tài xế O-H
Em tải được rồi nhưng mà bác ơi cho em hỏi ngu tý là đọc các phần lý thuyết của hệ thống điều hòa ở mục nào thế ạ?
Muốn học thì phải đọc , muốn hiểu thì phải tìm thôi bác tại liệu bác bánh đã đưa lên thì cậu tự tìm chứ .Đó là điều trước tiên bạn học đó

nhokmiko123

Tài xế O-H
Muốn học thì phải đọc , muốn hiểu thì phải tìm thôi bác tại liệu bác bánh đã đưa lên thì cậu tự tìm chứ .Đó là điều trước tiên bạn học đó
nhưng trong đó chỉ có tài liệu về sửa chữa, mà em muốn đọc về lý thuyết cấu tạo bên trong cu
Còn cụ thể muốn hỏi j thi về phần cụ thể chức năng rựng bộ phần thì pm minh
Vâng bác có tài liệu cấu tạo bên trong của các bộ phận như mô tơ trộn gió, mô tơ điều khiển gió trong, cảm biến bức xạ, cảm biến nhiệt độ trong và ngoài xe, bộ điều khiển điều hòa tự động ,.. thì cho em xin vào mail : danhquyenoto153@gmail.com. Em cảm ơn bác đã giúp đỡ em!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
nhưng trong đó chỉ có tài liệu về sửa chữa, mà em muốn đọc về lý thuyết cấu tạo bên trong cu

Vâng bác có tài liệu cấu tạo bên trong của các bộ phận như mô tơ trộn gió, mô tơ điều khiển gió trong, cảm biến bức xạ, cảm biến nhiệt độ trong và ngoài xe, bộ điều khiển điều hòa tự động ,.. thì cho em xin vào mail : danhquyenoto153@gmail.com. Em cảm ơn bác đã giúp đỡ em!
Bác ra hiệu sách tìm sách mà đọc, đầy

Khakun

Tài xế O-H
Mấy cái cửa gió hoạt động ra sao trên diên đàn có hết ban, còn cảm biến có trên trang mục tài liệu của diễn dàn bạn

Khakun

Tài xế O-H

Hiện tại trên diễn dàn phần tài liệu có phần cảm biến nha ban còn mô tơ trộn gió thì bạn chịu khó ra hiệu sách tìm hiểu nha

http://data.oto-hui.com/ko6qmklpsebb.html

Khakun

Tài xế O-H
Với lí do là mùa này mình đi học nhiều khi ko kịp trả lời những câu trả lời bạn kippj thông cảm mình tý nha, rãnh là mình online liền à có j ll face Nguyễn ToBi nữa nha hihi thông cảm mình xíu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên