Hệ thống khởi động Toyota Hilux..

Vuanhtu
Bình luận: 6Lượt xem: 2,512

Vuanhtu

Tài xế O-H
CHÀO CÁC BÁC!! thú thật với các bác em hơi bị rầu, do em chưa vững kiến thức cơ bản điện,
và đọc hiểu sơ đồ, nhưng các bác xem hình giải thích giùm em chỗ dây điện em đánh mũi tên 1,2. Theo em thì nếu đi dây điện như vậy thì công tắc khởi động trung gian NSW củng đâu có tác dụng các bác??? hay đang còn những hệ thống khác.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
CHÀO CÁC BÁC!! thú thật với các bác em hơi bị rầu, do em chưa vững kiến thức cơ bản điện, View attachment 79898 và đọc hiểu sơ đồ, nhưng các bác xem hình giải thích giùm em chỗ dây điện em đánh mũi tên 1,2. Theo em thì nếu đi dây điện như vậy thì công tắc khởi động trung gian NSW củng đâu có tác dụng các bác??? hay đang còn những hệ thống khác.
Cái đi tắt đó dùng cho xe dùng hộp số thường

Giang-Oto

Tài xế O-H
CHÀO CÁC BÁC!! thú thật với các bác em hơi bị rầu, do em chưa vững kiến thức cơ bản điện, View attachment 79898 và đọc hiểu sơ đồ, nhưng các bác xem hình giải thích giùm em chỗ dây điện em đánh mũi tên 1,2. Theo em thì nếu đi dây điện như vậy thì công tắc khởi động trung gian NSW củng đâu có tác dụng các bác??? hay đang còn những hệ thống khác.
Trên sơ đồ có chú thích cả, ví dụ như *1,*2, *..... các chú thích sẽ chỉ rõ cho bác xe nào model nào, option nào dùng sơ đồ gì luôn. Cứ xem qua vài lần cho quen bác ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên