Hiện tượng tắt khóa màn hình không tắt xe Komatsu PC200-5

H
Bình luận: 18Lượt xem: 3,470
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

NgoHoangHa

Tài xế O-H
các bác cho em hỏi .máy komat 200-5 khi tắt khóa rồi mà màn hình không tắt là do nguyên nhân gì vậy .có phải do hỏng màn hình khong
máy tự dưng bị vậy hay làm gì mà bị thế cụ. nguyên nhân do vẫn còn nguồn điện nuôi màn hình .cụ tắt máy cắt mát có tắt ko

ThuylucSaigon

Tài xế O-H
các bác cho em hỏi .máy komat 200-5 khi tắt khóa rồi mà màn hình không tắt là do nguyên nhân gì vậy .có phải do hỏng màn hình khong
Màn hình mà hư thì làm sao nó còn hiển thị được mà tắt với không tắt hả trời??!!
Tắt khóa rồi mà nó vẫn cứ hiện hình thì có nghĩa là vẫn có nguồn ĐIỆN từ đâu đó đi lạc vào chân cáp nguồn của màn hình. Mở sơ đồ ĐIỆN ra mà dò tìm sẽ ra thôi.

quy1902

Tài xế O-H
máy này có chế độ tắt chậm để đủ thời gian tắt máy. Bạn kiểm tra đường nguồn cấp sau chìa khóa cho hộp và màn hình xem sao.

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
máy này có chế độ tắt chậm để đủ thời gian tắt máy. Bạn kiểm tra đường nguồn cấp sau chìa khóa cho hộp và màn hình xem sao.
Câu trả lời này CHUẨN NHẤT trong các câu trả lời.
Trường hợp này tôi thấy đã có bài đăng trên này rồi đó !.....chết con đi ốt D4 hoặc D5 thì phải
Chú nên nói rõ là nó bị NỐI TẮT. Chứ nếu nó ĐỨT thì lại ra bệnh khác.
đúng la kiểm tra thì cắt mát không cắt ,cải tiến làm công tắc tắt thêm cái cắt mát nữa là ok
Đơn giản thế mà bọn NHẬT BỔN không nghĩ ra để lắp thêm cái công tắc cắt mát nhỉ ??!! "HOAN HÔ THỢ VIỆT".... hô to 3 lần.

thaianh

Tài xế O-H
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên